President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,630
- 94,228
Jengeni vyoo bhana. And when you finish working in the toilet, sprinkle the anus with water. Right now you smell really bad, because you walk around with manure on your underwearwewe baki huko ukiswahilini usitupotezee wakati
unamchokoza Undava king aje na picha? au wakenya waende kwenye uzi wake wakajifunze mapishi ya kitanzania.Majirani wana tunisha vifua humu ndani ila View attachment 2903250ukweli bila unafik Tanzania tuna vyakula asikuambie mtu 😃😃😃😃na huyu ni mtaa sijui akina esha na shishi na yule wamawasilino mtumishi una mjua?😎😎😎View attachment 2903251View attachment 2903252View attachment 2903253
hii source yako inaitwaje we punguani unachongangania hapo haswa source yako pleaseAcha kuforce mambo jobless idiot.
View attachment 2903261
Pole pole ataelewa tu😁😁😁😁unamchokoza Undava king aje na picha? au wakenya waende kwenye uzi wake wakajifunze mapishi ya kitanzania.
Nairobi watu wa mjengo wanalipwa between 800-1200 per day.Aisee kuwa mkweli mtu analipwa 300ksh kila siku ale ugali nyama? Hata ugali dagaa/ kisumu boys ni 150 to 170ksh inategemea kama ni fry au ya mchuzi and also nyama pia so it’s not possible and then akisema ananue nyama wakale wote home its impossible kulingana na pay yake kwa githeri sawa maana its abit cheap hata akinunua ya mia achanganye na viazi will be a full meal for the whole family.
Meanwhile in Tanzania the same amount utakula ugali nyama,mchicha na ni chakula cha kutosha tu ukisema upige chapati 2 maarage chai na mchicha for the same amount that is the difference.
We prefer to stay at home, few also travel ila wengine tupo tu hapa bongo mzee , We are well exposed ndio maana tunaona there are more opportunities here than going abroad. Ni rahisi sana kumake Life in countries like Tz . Sababu ya countless opportunities. Sio kama huko Kunyaland . Ardhi yote mali ya mama ngina na huko baringo kooote ni Mali ya Gideon Moi.nyinyi mmejifungia katika ufukara ati kwa sababu ya aibu......bakini huko ukiswahilini mkijiliwaza ati mko sawa.Hata mtanzania mwenzenu juzi was begging you guys to play the DV lottery lakin
Lakini wameshindwa kuua kunguni kwenye Matatu 🤣 🤣 🤣 🤣 👇 👇Nairobi watu wa mjengo wanalipwa between 800-1200 per day.
hio ni namna ya kuwadanganya aoune tabasamu lenu juu mlikuwa mnamtizama na sura zenu ngumu akatafuta neno atawapea mtabasamu.But President Suluhu confessed that Nairobi is like London to Tanzanians 😂😂🤣😂
Samsung and Oppo are not innovations, those are just brands. Or in short they are generics 🤣🤣😂.French fries zipo za aina nyingi ambazo kila sehem wamegundua za aina yake.
Ni sawa useme simu imekua invented ila innovation za Samsung na Oppo zikaja.
watakupiga ufe chakula ya nguruwe hiohzi takataka huwezi lisha watu Tanzania. Hata kipaimara or Kumunyo huwezi kumbana na balaa hili.
A relative of mine married to a Tanzanian lady and lived for 10 years in Tanga recently told me Tanzanians have no ambition.. their favorite hobby is sitting down to gossip…🤣🤣🤣….. and then they wonder why Kenya is always leading…🤣🤣nyinyi mmejifungia katika ufukara ati kwa sababu ya aibu......bakini huko ukiswahilini mkijiliwaza ati mko sawa.Hata mtanzania mwenzenu juzi was begging you guys to play the DV lottery lakini wapi
Wewe tafuta pesa ukuje Nairobi (London ya watanzania), na usikuje huku ushindwe na maisha hadi ukuwe omba omba.hio ni namna ya kuwadanganya aoune tabasamu lenu juu mlikuwa mnamtizama na sura zenu ngumu akatafuta neno atawapea mtabasamu.
Mtu mwenyewe kakondeana. Hapati chakula au? 🤣 🤣 🤣Hata USA we are making it happen.....Don't joke with Kenyans
View: https://youtu.be/rHPW01SUtHk?si=eW8nkgKiWiYcQ1tL
Excuses for laziness......with such lowest standards in your tanganyika you are contented. Fair enough, let the sleeping dogs lieWe prefer to stay at home, few also travel ila wengine tupo tu hapa bongo mzee , We are well exposed ndio maana tunaona there are more opportunities here than going abroad. Ni rahisi sana kumake Life in countries like Tz . Sababu ya countless opportunities. Sio kama huko Kunyaland . Ardhi yote mali ya mama ngina na huko baringo kooote ni Mali ya Gideon Moi.
I tell you hutaona Namibian, South Africans, Angolans , and other countries escaping or running away from their home countries the way you Kunyans and Nigerians do , Why ?
Because home is better for them.
hamtacheza na kuzamia huko kwanini ilihali nusu ya ardhi inamilikiwa na kina kenyata sasa ubakie hapo uishi kibera na kizazi chako chote au uzamie ughaibuni? mimi ningezamia tuu haahaa ,mna shida sana.Hata USA we are making it happen.....Don't joke with Kenyans
View: https://youtu.be/rHPW01SUtHk?si=eW8nkgKiWiYcQ1tL
nije kufanya nini kenya wapo wanaojielewa tuko nao huku yupo mmoja nalima nae mihogo kwa msisi tanga na pia anaandika vitabu vya shule na tanzania tumempa ithibati sasa vinasambazwa sijui kama atarudi kenya haahaa.Wewe tafuta pesa ukuje Nairobi (London ya watanzania), na usikuje huku ushindwe na maisha hadi ukuwe omba omba.
The average Tanzania lives better life than average Kenyan counterpart. (Fact)Excuses for laziness......with such lowest standards in your tanganyika you are contented. Fair enough, let the sleeping dogs lie
Jirani mimi si semi mtu wa mjengo wa highway au skyscraper!Nairobi watu wa mjengo wanalipwa between 800-1200 per day.
Hamuoni vile watanzania ni wajinga?nije kufanya nini kenya wapo wanaojielewa tuko nao huku yupo mmoja nalima nae mihogo kwa msisi tanga na pia anaandika vitabu vya shule na tanzania tumempa ithibati sasa vinasambazwa sijui kama atarudi kenya haahaa.