Mkwanzania
JF-Expert Member
- Apr 2, 2012
- 1,352
- 5,414
Mpe shule huyo, tax ingekuwa main factor zile nchi zenye tax haven ndio zingekuwa worldโs production house. Wataalamu wa uchumi wanakwambia tax incentives sio kigezo cha muhimu sana kwenye FDI, kama huna technology, power, labour, market and infrastructures za kueleweka basi hata uweke 0% tax hakuna mwekezaji utaona, BTW tax is always included in cost of production and it is not beared by the producer rather than a final consumer.Ficha ujinga wako, nchi yoyote yenye technologia iliyoendelea lazima ionekane katika kuzalishia bidhaa kwa bei nafuu, hiyo ndio kipimo maendeleo ya "technologia", factor ya Kodi ni ndogo Sana katika kusababisha bidhaa zinazozalishwa nchini kuwa ghali.
Nchi za Ulaya zonashindwa na china kwasababu "Costs of production in China are lower because of cheap labour, cheap availability of raw materials and very simple technology used to produce goods, issue ya Kodi sio mojawapo inayosababisha Ulaya kushindwa na China.
Hospital za viwango zimekuwa nyingi sana nchi hii hadi sio news tena.
Kweli kabisa umenizidi kila kitu as far as ujinga, umaskini, bahati mbaya (kuzaliwa Kenya), maradhi, njaa are concerned.Wewe nimekuzidi kila kitu bongolala
Dada mzuri na kapendeza kuliko air hostess wa KQ, Wakenya sijui wanakwama wapi.
Hiki ndicho kdf wanaweza kujipiga piga picha kama mapapai, LGBTQ[emoji304]Zoom in Zombie outbreak response group. Fire.
View attachment 2601040
Jehanamu ambayo wakenya wanakimbilia kupata "remittances" kwa ajili ya familia zao zinazokufa na njaa huko Kenya wakisingizia "Cult". Kumbuka Tanzania ndio nchi yenye kuhifadhi raia wengi wa Kenya kuliko nchi yoyote hapa Afrika, na ndio nchi yenye kampuni nyingi za Kenya kuliko nchi yoyote hapa duniani.CCM chama kimoja tangu independence. Magufala kuua watu. No freedom of speech kuua upinzani... Tanzania ni jehanamu
Nas kwenye Mastermind anasema โMake your enemies believe there's love there 'Cause in war, belief is all fairโKwann tanzania inafanya makosa ya kuwachukua hawa ng'ombe wakikenya hvi ingekua niwao wangetuchukua?? Manake haya ndio maswali ya msingi sana ๐๐๐
Wakenya elimu yao inawafundisha kuwa "wapigaji" hawawezi kuelewa hapo.Mpe shule huyo, tax ingekuwa main factor zile nchi zenye tax haven ndio zingekuwa worldโs production house. Wataalamu wa uchumi wanakwambia tax incentives sio kigezo cha muhimu sana kwenye FDI, kama huna technology, power, labour, market and infrastructures za kueleweka basi hata uweke 0% tax hakuna mwekezaji utaona, BTW tax is always included in cost of production and it is not beared by the producer rather than a final consumer.
Mijitu ambayo wakat africa inateseka ikajitenga na kuanza kufanya biashara wakaacha africa wenzao wakihangaika na uhuru, yani wanaroho mbaya sana hawa watuNas kwenye Mastermind anasema โMake your enemies believe there's love there 'Cause in war, belief is all fairโ
A big brother has to act as a big brother sometimes no matter how hard it is to deal with the juniours.
Mm kama nitashushwa msituni alafu wakatokea maadui wawili, mkenya na Simba mm nitaanza kuuwa mkenya alafu Simba nitaelewana naye mana Simba ana utu kuliko mkenya.Mijitu ambayo wakat africa inateseka ikajitenga na kuanza kufanya biashara wakaacha africa wenzao wakihangaika na uhuru, yani wanaroho mbaya sana hawa watu
we jamaa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787]Mm kama nitashushwa msituni alafu wakatokea maadui wawili, mkenya na Simba mm nitaanza kuuwa mkenya alafu Simba nitaelewana naye mana Simba ana utu kuliko mkenya.
Wakenya ni mavi mkuu, ni watu ambao wana wivu wa ajabu sana, wana roho mbaya na ni washenzi pia sio wastaarabu kabisa, kwakifupi hawana elimu.we jamaa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787]
Ni kweli wala sio uongo ๐Dada mzuri na kapendeza kuliko air hostess wa KQ, Wakenya sijui wanakwama wapi.View attachment 2601122
KQ ILISHALETA ndege tatu already including tanzanians too.Kwann tanzania inafanya makosa ya kuwachukua hawa ng'ombe wakikenya hvi ingekua niwao wangetuchukua?? Manake haya ndio maswali ya msingi sana ๐๐๐