Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

sisi hatufichi kitu tofauti na nyie.....ila cha kufurahisha hayo mazingira uyaonayo hapo ...gari pikipiki kuna vinjia ambavyo vinaweza kupita....

balaa linakuja kwenu
 
jaluo ni mamako...pumbavu
 
punguza hasira "msee".
tunajua kwamba una stress za kukosa ajira hapo nairobi.

kazi yako pekee ni kupiga ma-round mitaa ya CBD ukitafuta sehemu ambayo ina access ya free Wi-Fi.[emoji23]
sawa m.senge boy
 
haya ndiyo matokeo hasi yakuwa na vijana wakikenya wenye sura zilizozeeka kama wewe angali bado ni kijana...[emoji13] [emoji13] [emoji13]


msee umezeeka..inabidi ukacheze bao na wazee wenzako[emoji120] [emoji120]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
haya ndiyo matokeo hasi yakuwa na vijana wakikenya wenye sura zilizozeeka kama wewe angali bado ni kijana...[emoji13] [emoji13] [emoji13]


msee umezeeka..inabidi ukacheze bao na wazee wenzako[emoji120] [emoji120]
Poa salmiana Manzese basi kwa machokoraa wenzako...naskia wana glue leo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…