Battle: Dar es Salaam vs Nairobi


Ole wako we mvivu wa fikra tena maskini wa maarifa,hicho cheo aliekupa nani? unajiona kisura kumbe wewe mume uchwara,unavyojidhani haufanani mwanangu, Vigezo vyenyewe vya kiume huna ,mambo mengine kwako hakuna,kama hujui yangu maana niulize nitakwambia,nakufahamu tangu enzi na enzi kakukataa binti binamu huna mvuto wa mapenzi hauna utamu umeshindwa kumuenzi ,mie utaniweza?.
 

Ole wako we mvivu wa fikra tena maskini wa maarifa,hicho cheo aliekupa nani? unajiona kisura kumbe wewe mume uchwara,unavyojidhani haufanani mwanangu, Vigezo vyenyewe vya kiume huna ,mambo mengine kwako hakuna,kama hujui yangu maana niulize nitakwambia,nakufahamu tangu enzi na enzi kakukataa binti binamu huna mvuto wa mapenzi hauna utamu umeshindwa kumuenzi ,mie utaniweza?.
 

Ole wako we mvivu wa fikra tena maskini wa maarifa,hicho cheo aliekupa nani? unajiona kisura kumbe wewe mume uchwara,unavyojidhani haufanani mwanangu, Vigezo vyenyewe vya kiume huna ,mambo mengine kwako hakuna,kama hujui yangu maana niulize nitakwambia,nakufahamu tangu enzi na enzi kakukataa binti binamu huna mvuto wa mapenzi hauna utamu umeshindwa kumuenzi ,mie utaniweza?.
 


shairi nzuri...wallah asante kwa kuniimbia wimbo wa mahaba...hii ndio raha ya ku-date na kisichana kirembo cha kimombasa.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Kidonda unajua kutongoza kweli? Sio bure unapata wasichana wachafu kama ulipotueleza hapo mbele
 
umenena mkuu
 
Kidoda11 unajua kutongoza kweli? Sio bure unapata wasichana wachafu kama @Engineer levi Devin
nilikuwa sijui kuwa huyo binti wa kimombasani ni mchafu...asante kwa kunishirikisha bro...nitaachanaye baada ya "kumkojoza" mkojo mmoja.
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Wewe umekua member kalibia miaka saba lakini hua unapost utoto tu
if what i'm writing/posting is useless, i wouldn't have followers and 5000+ likes from my readers.also the admin of this site wouldn't award me 280 trophy points being generated according to the seriousness of my content.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
nilikuwa sijui kuwa huyo binti wa kimombasani ni mchafu...asante kwa kunishirikisha bro...nitaachanaye baada ya "kumkojoza" mkojo mmoja.
[emoji23] [emoji23] [emoji23]

Tumia akili babu,we ni dume limekomaa usijifanye kitoto kichanga.
 
shairi nzuri...wallah asante kwa kuniimbia wimbo wa mahaba...hii ndio raha ya ku-date na kisichana kirembo cha kimombasa.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Sijakuimbia wimbo Babu ,acha kujiaibisha we nani mie nikuimbie wimbo wa mahaba?.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…