El Matador
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 7,132
- 3,936
NOTE: Dar es salaam is thrice bigger than Nairobi and if we could have time to kill we could snap every building as what you are doing ,inshort we have over million houses not only houses the quality houses im very sure this thread could be flooded with dsm photo,what we are posting to u mostly is only part of dsm,we never go Ubungo,mbezi,kinyerezi,tabata,upanga,morroco,masaki and so on
So kenyan my plan to kill you still on ma mind prepare yo self for dose
porojo at its best[emoji122] [emoji122] [emoji122]but still your an LDC country? why? enlighten me please...we own your asses just like we own Rwanda, Somalia and Uganda...if it wasn't for KDF forces, the Somali president would probably be dead today...if it wasnt for Mombasa port, Uganda would probably be in deep shit economically...if it wasnt for our banks spreading wings all over Rwanda, the country wouldnt have access to financial services...If it were not for our peacekeepers in South Sudan, the country would have probably ended ages ago...if it was not for Kenya Airways' strtegic efforts and JKIA's aviation hub status, then East Africans would probably be spending 17 hours to fly to USA...In essence, WE OWN EAST AND CENTRAL AFRICA...we own ur asses...😀😀😀
chaii!! that second photo is breathtaking
Hivi leo umemfulia mkeo nguo zake za ndani?, nadhani rudi kule kwenye jukwaa la mapenzi ndiko ambako unaweza kusema kitu bila ushahidi, hakuna kuulizwa ushahidi ukisema unampenda mtu, ni vile roho yako inavyojisikia, huku ni wanaume watupu, wenye kufikiri sana, kifupi ni high voltage discussion, kama huna ushaidi na unalosema usiguse, utapigwa shock kali sana ya umeme, leta ushahidi, kama huna nenda kafue chupi za mkeo.Jamani.Mimi ni mtanzania, naongea bila uoga.nasema, Kufananisha Kenya na Tanzania ni sawa na kufananisha usingizi na kifo.labda Kenya walale usingizi miaka 200 bila kufanya chochote na sisi tufanye kazi usiku na mchana ndio tuwakutie.
"msee",
Bro unaishi Tanzania ya wap???Jamani.Mimi ni mtanzania, naongea bila uoga.nasema, Kufananisha Kenya na Tanzania ni sawa na kufananisha usingizi na kifo.labda Kenya walale usingizi miaka 200 bila kufanya chochote na sisi tufanye kazi usiku na mchana ndio tuwakutie.
Why u always posting the same building over all pages ,u taking snap of each building one by one??do u think if we do the same how many building we shall post here???Dar es salaam is the city and have small town in it,so just hold on my plan to kill u still on progress,u kinda proud now next time u will find u have been posting nonsense,n u will ask for visa[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]most of you guys aren't just exposed or just playing foolish.Daresalaam is still underdeveloped outside the kariakoo cbd upanga area.We are on page 4000 and you still can't post clear residential zones za Dar residents. ....wengine wanaleta personal photos za nyumba za miji yote ya tz tukiomba aeriel view anatokomea. ........Nyinyi kwanza stretch ya 45 km ya Thika road hatujawahi post hapa all those residential zones .. .....we better not.
Side ya Ruaka kikuyu Limuru area pia hatujawahi post. ...on the eastern bypass pia kuna large residential zones hapo hatujawahi post hapa. ...so excuses aren't allowed.
Washaa moto,tuwachukulie na madem zao ila kma ma home maid ty[emoji1] [emoji1]nataka nitumie weekend yangu leo kuamsha kisirani cha wakenya.
Dar hao Nairobi tunawapa wadada wa singida tu hata usiangaike kucompare na malaika wa dsm,on singida queen will wipe their blindNALIAMSHA DUDE:
[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116]
kitu pekee ambacho wasichana wa kikenya hususani wale wa nairobi wamewazidi dada zetu wa kitanzania
ni ile altitude yao ya ku-pretend kuwa so exposed na western culture ila sio kwenye suala la urembo.
wasichana wa kitanzania ni warembo sana,pia wanajua mahaba,tatu ni wasafi...wanajua sana kusafisha maeneo yao ya siri compared to kenyan girls.hili wanafundishwa na mama zao tangu wangali wasichana wadogo.
one of the common challenges i use to experience with kenyan girls i dated with is bad odor that came from their pussy during sex.
hii kitu ilikuwa inanipa shida sana...mara nyingi hutokana na uchafu...yaani kama mtoto wa kike hajui kusafisha pussy vizuri,lazima itatoa harufu mbaya after some fraction with a dick.
mabinti wa kitz wanajitahidi sana kusafisha "K" zao vizuri.
nisema tu kwamba kwa EA nchi ya kwanza kuwa na wasichana warembo ni rwanda ya pili ni tanzania.hili jambo hata "wasee" wa nairobi wanalijua ila wanabisha tu for the sake of national pride of their country.
kumbuka tz tuna practice sana intermarriage system...makabila yote ya tz yanaunganishwa kiundugu na issue ya intermarriage hivo basi kupelekea kuwa na wasischana wengi warembo wenye mvuto mzuri.
au tuwakabidhi watoto wa kitanga....[emoji23]Dar hao Nairobi tunawapa wadada wa singida tu hata usiangaike kucompare na malaika wa dsm,on singida queen will wipe their blind