Sama boy 255
JF-Expert Member
- Mar 5, 2021
- 13,804
- 41,709
Unafkiri tulikurupuka tunajenga ikulu kwasababu tuliamua tu bila sababu.? 🤣🤣..Tukishavunja itatusaidia na nini? Wewe saa hii nikikuuliza the health benefit of that statehouse in Dodoma to the common Tanzanian, will you answer me? What's its economic benefit to you? How does that statehouse benefit you socially?
Uliandika sacarm bado unajifanya uliandika sacarsm. Ha ha ha wewe kweli ni nyang'au.Kumbe naharibu wakati wangu kubishana na mwenye hata hajui meaning ya Sarcasm 😂😂😂
We umia hata unywe sumu ufe🤣🤣🤣History my foot. Nowonder Tanzania will forever remain LDC.
Nyinyi mko na mwelekeo lakini you are always last in every ranking. Hiyo mwelekeo inawasaidiaje?😂😂😂Unafkiri tulikurupuka tunajenga ikulu kwasababu tuliamua tu bila sababu.? 🤣🤣..
Sisi ni taifa lenye Dira, kila tunachofanya leo tulishakiandika zamani mno .. tunakamilisha tu.
Sisi sio nyinyi Taifa lisilo na mwelekeo ..
So ninywe sumu just because of Tanzania? A country being controlled by Kenyans?😂😂😂We umia hata unywe sumu ufe🤣🤣🤣
Ushaiskia kitu kinaitwa typing error? Ama you have come from the caves below lake Victoria where such terms doesn't exist?Uliandika sacarm bado unajifanya uliandika sacarsm. Ha ha ha wewe kweli ni nyang'au.
Control your ecenomy first, before ufikirike ku control ours 🤣🤣🤣So ninywe sumu just because of Tanzania? A country being controlled by Kenyans?😂😂😂
I have just pointed at the designs of your new statehouse. It's dull and copied from the German 19th Century designs. You could have could these heavyweights to design the statehouse for you.Kumbeee...sasa mbona mdomo mrefu ka mwanamkee
Mbona nifikirie yet we are already your economy? Top three foreign investors in Tanzania.Control your ecenomy first, before ufikirike ku control ours 🤣🤣🤣
🤣🤣🤣 Kwahyo saivi ikulu ya Bongo ilijengwa na mjerumani sio Mskiti tena (Arabic architectural design).? 🤣I have just pointed at the designs of your new statehouse. It's dull and copied from the German 19th Century designs. You could have could these heavyweights to design the statehouse for you.
View attachment 2417851
🤣🤣 Do you even control ⅛ of your economy.? Mana hadi barabara huko kwenu ni foreign owned.. ndio mueze ku control Tz .? 🤣🤣Mbona nifikirie yet we are already your economy? Top three foreign investors in Tanzania.
China
India
Kenya
Hadi mashamba huko kenya ni foreign owned 🤣🤣🤣 Teargass🤣🤣 Do you even control ⅛ of your economy.? Mana hadi barabara huko kwenu ni foreign owned.. ndio mueze ku control Tz .? 🤣🤣
Unachekesha.Ushaiskia kitu kinaitwa typing error? Ama you have come from the caves below lake Victoria where such terms doesn't exist?
Unaongelea history yet you don't have any clue about Tanzanian history. Wewe uko sure ulikanyaga shule kweli?😂😂😂🤣🤣🤣 Kwahyo saivi ikulu ya Bongo ilijengwa na mjerumani sio Mskiti tena (Arabic architectural design).? 🤣
Apart from expressway ebu taja barabara yoyote which is foreign owned in Kenya.🤣🤣 Do you even control ⅛ of your economy.? Mana hadi barabara huko kwenu ni foreign owned.. ndio mueze ku control Tz .? 🤣🤣
Mzizima tower is taking its shape nowMzima tower kama tayari imeshaanza kupata taswira nzuri sasa 👇View attachment 2417014... Hii itakua gorofa nzuri zaidi EA 👇View attachment 2417015.. Teargass. Njoo uone vile gorofa nzuri zinafaa kuwa, sio hizo takataka zenu mbaya
Kenya is a capitalist country anybody can own land in Kenya as long as he acquired it in good ways. Ama unadhani Kenya is a backward country like Tanzania where nobody owns the land except the government?Hadi mashamba huko kenya ni foreign owned 🤣🤣🤣 Teargass
It's only in Tanzania where a 133m tower takes 10 years to complete. Construction of Mzizima tower started in 2013 up to date bado haijaisha.Mzizima tower is taking its shape now
🤣🤣🤣 Kumbe nabishana na mpumbavu mmoja .. jibizana na huyu mpumbavu mwenzako 👇Unaongelea history yet you don't have any clue about Tanzanian history. Wewe uko sure ulikanyaga shule kweli?😂😂😂
The initial statehouse in Dar is slum was designed by the Germans.
Mwenzako alidai Ili jengo ni msikiti .. haya.. miskiti ni design za akina nani .? Kama si waarabu.?au ulidandia gari kwa mbele.? 🤣🤣🤣🤣
You are a baboon. Who told you only Arabs can design Arabic styles?🤣🤣🤣 Kumbe nabishana na mpumbavu mmoja .. jibizana na huyu mpumbavu mwenzako 👇
Mwenzako alidai Ili jengo ni msikiti .. haya.. miskiti ni design za akina nani .? Kama si waarabu.?au ulidandia gari kwa mbele.? 🤣🤣🤣🤣