kwel kabisahata mimi naipongeza mahakama ya juu ya kenya kwa kufanya shughuli zake za kimahakama kwa uhuru na uwazi bila kuingiliwa na taasisi yoyote au kikundi fulani cha watu.
kwa hili tuna la kujifunza toka kwa majirani.
masikini vijana wa jubelee akina collomzii....wanatia huruma.Odiiiingaaaaa TIBIIIIIIIIIIIIM!!!!!
masikini vijana wa jubelee akina collomzii....wanatia huruma.
masikini vijana wa jubelee akina collomzii....wanatia huruma.
pole sana kijana....najua huamini kilichotokea....ila hakuna namna, mahakama ya juu ishaamua,kutaneni tena kwenye box after 60 days.You are wrong!
Jubilee guys are sober! We wait to elect and prove that Uhuru was our president with or without the Supreme court.
We don't go to the street or worry! Numbers don't lie.
Wanjala huamini kilichotokea 😀😀😀You are wrong!
Jubilee guys are sober! We wait to elect and prove that Uhuru was our president with or without the Supreme court.
We don't go to the street or worry! Numbers don't lie.
I support you on this point.true 100%.And today marks the test of time, the test of time for African Democracy, A test of time, on the rule of law on the African Land.
Kenya is now on the brink of full democracy and freedoms. Right or wrong according to the law, the Supreme Court of Kenya has born a new dawn where elections must be true following strictly the regulations set forth without any influence whatsoever.
The IEBC has no otherwise but to give to the Kenyans exactly what they want.
Lakin ukumbuke anazidi kukandamiza uchumi wa nchi kurudia uchaguz is not a joke lazima billions of money ziteketee ukizingatia uchaguzi wa kenya ni very costly...Kenyatta kwa tactic yupo vzuri sikutegemea ka atatumia hii njia daa big up mandumu... Yaan hapa kwa msioelewa ni kua amekubali kurudia uchaguz sababu system washaiteka tayar ya kuhesabia kura so kuzima zogozogo ameona aingie garama afu atashinda then odinga atakua Hana lolote la kulalamika tenaa
Sent using Jamii Forums mobile app
By the way, Nawapongeza wakenya kwa Hatua mliyofikia,You are wrong!
Jubilee guys are sober! We wait to elect and prove that Uhuru was our president with or without the Supreme court.
We don't go to the street or worry! Numbers don't lie.
Hio achana nayo sio mchezo na tayari wameshaanza construction of 1st phase
kijana wa jubilee...pole sana kwa yaliyotokea....kutateni tena kwa box in within 60 days.I dont care about Odinga winning. ....I just hope for a free fair and transparent elections that will stand the test of time and give a peasant's son or daughter hopes of rising to the highest seat of the land
Sent using Jamii Forums mobile app
waonee huruma wakenya kidogo comrade.....baadhi yao wapo katika taharuki kubwa ya kutoamini kuwa uchaguzi utarudiwa tena baada siku 60.
kijana wa jubilee...pole sana kwa yaliyotokea....kutateni tena kwa box in within 60 days.
heee!...Leo umekuwa Nasa?.....karibia vijana wote wa kikenya hapa jf mlikuwa mpo upande wa jubilee.Hahaha mimi ni Nasa