kakimbia anakuambia kuwa Nairobi ina GDP kubwa kuliko duban[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Eti Tony254 wewe ndio unaitaka hii battle.? Durban GDP [emoji116]View attachment 2141993vs NAIROBI GDP [emoji116]View attachment 2141994. Durban pekee Ina uchumi unao karibia a sawa na Kenya nzima.. [emoji23][emoji23][emoji23] Tony unataka battle na Durban.?
sikunyingine uache uropikaji ,unajihaibisha tu hapa unaonekana mjinga na wakenya wote mnaonekana wajingaNipo 100% sure ninachozumgumzia. Durban city ambayo iko Kwa Zulu Natal province ina gdp ndogo kushinda Nairobi. Ina watu wachache kushinda Nairobi. Kinachoisaidia ni port of Durban ambayo ni the biggest port in Sub Saharan Africa lakini Durban city yenyewe ni kadogo sana. Kama unataka battle basi tuanze sasa hivi. Leta facts zako mimi nilete zangu.
Kwanza miaka miwili nyuma walikuwa hawakatizi pua zao zinazonuka mbele ya Dar when it comes to skyscrapers, ni hivi juzi juzi tu baada ya msaada wa wachina ndiyo wameanza kuongelea skyscrapers dhidi ya Dar na hapo ni baada ya miaka mitano ya Magu ambaye hakujishughulisha na majengo marefu.Nnachoona hapo ni cheap buildings kwakwenda mbele, ukizitoa hizo NBO towers [emoji23][emoji23][emoji23] ni kucheka tu
Ye Hana research anaropokaga tu 😂😂😂,kakimbia anakuambia kuwa Nairobi ina GDP kubwa kuliko duban[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent from my SM-A025F using JamiiForums mobile app
Ni msahaulifu alafu pia anapenda kuongea vitu ambavyo kwake ni oversize, kesho atakwambia "haaa kumbe Tanzania mmejenga daraja refu hivi la Tanzanite, aisee hongereni sn nilijua bado tu mna Kigamboni cable stayed bridge, hongera jirani".
Ni kweli bro, Ila dawa yao ipo wacha tumalize miradi ya kimkakati kwanza I'm pretty suretutazikaanga hizi mbwa vibaya mnoKwanza miaka miwili nyuma walikuwa hawakatizi pua zao zinazonuka mbele ya Dar when it comes to skyscrapers, ni hivi juzi juzi tu baada ya msaada wa wachina ndiyo wameanza kuongelea skyscrapers dhidi ya Dar
ndiyo maana huwa nawaambiaga hawa chokoraa za kikenya kuwa kazi yao ni kuunda fake report ya vilink visivyoendana na uhalisia wa maisha halisi ya wakenya na kuzisambaza kwa kujidanganya kuwa wapo mbeleYe Hana research anaropokaga tu [emoji23][emoji23][emoji23],
Wanaongea sana hawa jamaa 😂😂 muda mwingine inabidi tuwapige tu, kupata expressway moja ya mchina kuna wazuzua kwasababu Dar hakuna basi wanajua miji yote Afrika ipo hovyo 😂😂Mm nashangaa mnavyowapa air time kuhusu Deben vs Ka Nairobi, ni mbingu na ardhi. Inatakiwa mkiona wanaanza kuongea upumbavu wa kulinganisha ka slum town Kao na miji ya watu iliyopangiliwa basi muwe mnawaacha wajiconsole wenyewe mana wengine huwa tunaona kinyaa hata kuongelea huu upuuzi.
Kamji hakana reliable public transportation, kamji hakana modern infrastructures ndiyo mkaifananishe na Deben, mkiwajibu kesho watataka battle na Joburg wasenge hawa, muwe mnawaacha na upumbavu wao.
Tushazikaanga tayari, kwn strategic projects tayari zipo mbali sn na zinazoonekana, wao hawana hata mmoja unaoeleweka.Ni kweli bro, Ila dawa yao ipo wacha tumalize miradi ya kimkakati kwanza I'm pretty suretutazikaanga hizi mbwa vibaya mno
Dar ipo, kwn expressway c flyover iliyoongezwa urefu tu? Alafu ka expressway kenyewe sehemu iliyoinuka ambayo kimsingi ni flyover ni only 8km.Wanaongea sana hawa jamaa [emoji23][emoji23] muda mwingine inabidi tuwapige tu, kupata expressway moja ya mchina kuna wazuzua kwasababu Dar hakuna basi wanajua miji yote Afrika ipo hovyo [emoji23][emoji23]
ni chizi huyo ni wale wale tu,na ukifuatilia indeep report za kenya 90% ni overated fake report zisizo na uhalisiaNi msahaulifu alafu pia anapenda kuongea vitu ambavyo kwake ni oversize, kesho atakwambia "haaa kumbe Tanzania mmejenga daraja refu hivi la Tanzanite, aisee hongereni sn nilijua bado tu mna Kigamboni cable stayed bridge, hongera jirani".
Na watakuja wabishe hapa 😂😂😂 Tuko na jirani wa hovyo sanaTushazikaanga tayari, kwn strategic projects tayari zipo mbali sn na zinazoonekana, wao hawana hata mmoja unaoeleweka.
Hii ni habari mbaya sana kwa wakunya 😂😂, yani Fred anakula dili ya kutengeneza nguo za police wa hawa mungiki.? Tony254 njoo ukuThis guy going to be a mogul
Kama ameshaanza kupokea tender za kifisadi za kunyaland basi he got the guts
Ana shida ya kusahau huyo 😂😂Ni msahaulifu alafu pia anapenda kuongea vitu ambavyo kwake ni oversize, kesho atakwambia "haaa kumbe Tanzania mmejenga daraja refu hivi la Tanzanite, aisee hongereni sn nilijua bado tu mna Kigamboni cable stayed bridge, hongera jirani".
Tulishawatala miaka miwili sasa, kuanzia raw materials mpk finished goods now ni mavazi, hata mlie ila huo ndiyo ukweli.This guy going to be a mogul
Kama ameshaanza kupokea tender za kifisadi za kunyaland basi he got the guts
Walivyo na roho mby subiri uone twitter cku mbili zijazo kitawaka, ingekuwa US wala usingewasikia ila ni kwasababu Tz ndio tunakwenda kuwavisha wanajeshi wao basi kilio chake machozi hayatotosha hata kwenye tank ya truck ngoja muone[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]This guy going to be a mogul
Kama ameshaanza kupokea tender za kifisadi za kunyaland basi he got the guts
Wakiongozwa na Yule chizi wao omondiWalivyo na roho mby subiri uone twitter cku mbili zijazo kitawaka, ingekuwa US wala usingewasikia ila ni kwasababu Tz ndio tunakwenda kuwavisha wanajeshi wao basi kilio chake machozi hayatotosha hata kwenye tank ya truck ngoja muone[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]