Huu upuzi hujaisha hadi sasa sisi tuko busy na uchaguzihao ni wakenya wenzenu .....tumewapa ajira....
na kingine mzee wa iphone7 hivyo ni vitu vya kawaida sana watu wanakaa na nokia torch kikubwa hapo ni kufikisha taarifa tu vingine mbwembwe tu.....ila hao ni wakenya wenzenu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
bzy na uchaguzi wakati uhuru ashaiba kura tayari πππππHuu upuzi hujaisha hadi sasa sisi tuko busy na uchaguzi
Boss u hoped for a raila win i can see you hav been dissapointed already pole sana,uhuru babayaobzy na uchaguzi wakati uhuru ashaiba kura tayari πππππ
uchaguzi hauwezi kufanya uwe bize acha kupiga domo...Huu upuzi hujaisha hadi sasa sisi tuko busy na uchaguzi
dude! i am between the ages of 23 & 27!!! lol am still dating na sina familia.WAKENYA bhana wana mambo mcheki Lewis254 last day nasuti yake [HASHTAG]#VOTE[/HASHTAG] TIME[emoji23] [emoji23] [emoji23]
[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji116]
ila mbona umezeeka mapema...?dude! i am between the ages of 23 & 27!!! lol am still dating na sina familia.
Acha kutudanganya huwezi kujua each and everything hapa duniani aisee...ukisema tu unajua inatosha.i see nothing to bragg about there.
what the photographer has done is very simple...it doesn't need any creativity.
he used a mirror effect which is found inside adobe photoshop and other graphics design softwares.
even you or anyone else can do it.
some of us are into digital and multimedia industry for a long time.but we keep it low b'se this isn't a right place to expose our professions/careers
in short i know each and everything about filters,color grading and effects that photographers do apply in their images to impress a viewer.
very simple task if you know how to play around with adobe photoshop,adobe illustrator, adobe after effect,adobe premier pro or final cut pro.
pls keep it as a secret... don't tell anyone that I know these stuff.[emoji23] [emoji23]
umeshawai kuniona???ila mbona umezeeka mapema...?
i doubt if you took time to read, fathom and digest what i was trying to explain.Acha kutudanganya huwezi kujua each and everything hapa duniani aisee...ukisema tu unajua inatosha.
Bagamoyo road inahitaji flyover pale mwenge sio kwa jam Ilo. ..Good morning Dar Es salaam.
i doubt if you took time to read, fathom and digest what i was trying to explain.
thanks for your disorganized opinion.karibu tena.
sema bangi.....hii inatoka JAMAICA.....hafu wewe ndiyo wa kwenye picha umetinga suti na kiporo kwenye mfuko wa nairon mbona unajikataa[emoji23]umeshawai kuniona???
endelea na illusions zako. hio sigara unayoitumia, na mimi pia uniambie unakoitoa. nitashukuru
Kwa kuiba kura labda πππππBoss u hoped for a raila win i can see you hav been dissapointed already pole sana,uhuru babayao
Sent using Jamii Forums mobile app
HaHAHA Mtanzania ametumia FATHOM??