Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Acha kujitoa ufahamu wewe tumekua tukitajwa na GDP ya $65 B ni mwaka wa tano sasa, swali la kujiuliza, ni je uchumi wetu haukui kila Mwaka while tunafanya miradi mikubwa kuliko fala yeyote hapa EA.?
Do you understand the Initial capital outlay in financial management......Sometimes you break even in the 10th year after a project.......that is what Europe the Asian tigers and the Americas applied and the multiplier effect was achieved.
 
massive greenhouse flower farming around the arid naivasha region. this is among the key areas together with tourism where kenya collects alot of foreign exchange
 
Acha kujitoa ufahamu wewe tumekua tukitajwa na GDP ya $65 B ni mwaka wa tano sasa, swali la kujiuliza, ni je uchumi wetu haukui kila Mwaka while tunafanya miradi mikubwa kuliko fala yeyote hapa EA.?
Yani wao ndani ya miaka 5 wametoka 75 mpaka 106. Sisi tupo pale pale 65.

Ni vichwa maji hawa. Hakuna sababu ya kutwanga maji kwenye kinu. Unapoteza mda tu.
 
China emerged from nowhere to where it is rightnow just because of the size of its Gdp.
US is wht it is just because of its Gdp.
Hahahaha, China and USA and other rich countries are building strong economies, infrastructure, job creation, industries, technology, improving social services and strong armies, production of Goods and services, not because of rhetoric and verbal GDP like Kenya and Nigeria [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mtu unaandika 10 halafu unaishia 8 ili tu Tz isionekane kama ipo kwenye hiyo list. 😀 😀 😀 😀 watu mnaroho mbaya sana
Ah kwani hujui tz hamko kwa Kumi bora...nyie na maskini wenzenu..inabidi mscroll zaidi, maana sehem yenu ni Kule chiniii
 
Nyang'au acha uongo. Nchi yenu ni masikini sana. With populations of nearly 60m people ni watu million 3 tu wako kwenye ajira rasmi. Na Kati Yao karibu nusu wanalipwa mshahara wa takribani laki 6 za kitanzania. It's a shame ni watu duni sana nyie.


Hebu wadau fungulieni uzi hiyo tulinganishe mishahara na Hawa wakunya. Yani wanaolipwa more than 2 million huko kwao hawafiki watu elfu 5...it's a shame. Hakuna maisha kenya.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yani wao ndani ya miaka 5 wametoka 75 mpaka 106. Sisi tupo pale pale 65.

Ni vichwa maji hawa. Hakuna sababu ya kutwanga maji kwenye kinu. Unapoteza mda tu.
When we were $75 you were $52. Wacheni kujiliwaza. The gap has been increasing steadily.

Acha kujitoa ufahamu wewe tumekua tukitajwa na GDP ya $65 B ni mwaka wa tano sasa, swali la kujiuliza, ni je uchumi wetu haukui kila Mwaka while tunafanya miradi mikubwa kuliko fala yeyote hapa EA.?


Here is your GDP 5 years ago. You keep telling yourselves lies to comfort yourselves.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…