Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Ile siku mtatupita kwenye hayo mambo nimetaja hapo juu njoo tuongee. Kwa sasa toa tu povu
 
Do you remember you said the same "render" even when we posted this project?
View attachment 2035028
Na Ni ngapi umesema render mwishowe zinajengwa?
GTC mlisema render
Nairobi expressway mlisema render
88Nairobi mlisema render
Waiyaki Way expansion mlisema render
Western bypass mlisena render
Eastern bypass mlisema render
Pangani affordable housing mlisema render
Ngara affordable housing mlisema render
I can go on and on and on
 
Ile siku mtatupita kwenye hayo mambo nimetaja hapo juu njoo tuongee. Kwa sasa toa tu povu
Pambaneni mfike pale tulipo kwa ss, tuna chakula cha kutosha, tuna favourable trade environment inayopelekea kuwa na ma millionaires wengi kuliko nchi zote East and Central Africa combined, tuna inclusive economy, tuna huduma bora za afya now tumeanza kutoa huduma ambazo zilikuwa hazipatikani East and Central Africa, tuna quality infrastructures na bado tunajenga nyingine nyingi etc etc.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jengeni majengo cc tunajenga BRT, electrifitried SGR, big hydroelectric power dams, big ships, industrial parks, full equiped hospitals, implementation of modern techniques of agriculture etc etc zen tutaona nani mbabe [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwan Nakuru Iko na stendi kama Msamvu.? Nini special iko Nakuru and you think hakuna Moro.?
Morogoro imesheheni makarakana ya kusuka vichwa vya treni, viwanda vya sukari, viwanda vya sigara, viwanda vya ngozi, viwanda vya juice, viwanda vya Michele, viwanda vya katani mavyuo Mzumbe, SUA, Islamic university, catholic university na medical colleges, Ifakara Institutes, TPDF's airbase!
 
Tunawapiku kwenye vyote isipokuwa kwenye GDP ya kuandika kwenye karatasi hiyo ndio mtakuwa mmetuzidi tuu
 
Nyinyi ni wapuuzi sana tho and for your information kenya always wins this competitions
 
Kwahiyo nani amekwambia hiyo ni aslimia 90 we matako.?
We si ni panya buku wa tandale tu..

Hako kajengo ndio asilimia ngapi basi, mbona kwanza upost kajengo kamoja wakati hapa tunaongelea mji wa magufuli..

Hivi kweli inaingia akilini utuonyeshe kajengo kamoja..
 
Hizo ni lugha tuu za kidiplomasia, tunamikataba na wajapani kununua magari yao kwa shughuli za kiserikali. Usione hayo ma land cruizer V8 ukafikiri yako kwa bahati mbaya.
Watu wa misaada[emoji1787][emoji1787]
 
Swala rahisi tayari umeshakorogeka[emoji1787][emoji1787]
 
Siyo visingizio, no kweli. Tena huwa tunanunua mapya kabisa kutoka Japan.

Kabla ya 1993 magari yote ya serikali yalikuwa yakiagizwa kutoka Uingereza (109, 110 na Defender). Mercedes-Benz zilitumika kwa viongozi wakuu tuu.
Kwn huku sisi ndio hatununui magari serekalini kitoka japani eee
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…