Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kwanini Kenya haiwezi kujitegemea kwa chochote? You are crippled dependant on everything yet yapping here superpower [emoji28][emoji28][emoji28]


Alafu wamekaa wanajiongopea kwamba eti tuna export food stuff kwao, mfano mpunga na mahindi kumbe wao ni customer wetu wa kila kitu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Alafu wamekaa wanajiongopea kwamba eti tuna export food stuff kwao, mfano mpunga na mahindi kumbe wao ni customer wetu wa kila kitu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kenya hamna kitu mkuu, wanatuheshimu na kutuogopa Sana, tukiamua kuwafungia milango hawawezi kumaliza mwezi mmoja bila kuomba msamaha, uchumi wao hauna mizizi kabisa, "Uchumi janja janja".
 
Kenya hamna kitu mkuu, wanatuheshimu na kutuogopa Sana, tukiamua kuwafungia milango hawawezi kumaliza mwezi mmoja bila kuomba msamaha, uchumi wao hauna mizizi kabisa, "Uchumi janja janja".
Si tuliona enzi za Magufuli alikuwa wakileta fyoko fyoko anafunga boda, jamaa wanatuma mtu aje kuomba msamaha baada ya kugundua Magu yupo serious ikabidi Rais wao apige magoti, Kenya hawana jeuri ya kutunishiana na Tz na co Kenya tu bali vinchi vyote vya ukanda huu, cku Tz ikikumbwa na njaa juwa kwamba East and Central Africa imekumbwa na njaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 

Attachments

  • IMG_1503.jpg
    40.8 KB · Views: 16
  • IMG_1504.jpg
    41.3 KB · Views: 21
Alafu wamekaa wanajiongopea kwamba eti tuna export food stuff kwao, mfano mpunga na mahindi kumbe wao ni customer wetu wa kila kitu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kunyaland bila Tanzania haiwezi kumakiza siku 1 bila kukata moto, wanavyoforce uhusiano na sisi sio kwa kupenda bali situation inawalazimu πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…
 
Kunyaland bila Tanzania haiwezi kumakiza siku 1 bila kukata moto, wanavyoforce uhusiano na sisi sio kwa kupenda bali situation inawalazimu [emoji28][emoji28][emoji28]
Kwa jinsi ninavyowajua hawa jamaa wao ndiyo wangekuwa na potential kama zetu tungekoma EA, sema Mungu fundi sn [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Misosi inayotambulika kitaifa [emoji1787], Hamna hata dagaa haijatajwa ? Ni aina tatu tu za Tembele tumekua sungura[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

View attachment 1958566
Alafu hiyo 1.7% ya sugar it means Wakenya wengi vitu kama chai kwao ni anasa au cjaelewa vzr wakuu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Kwa jinsi ninavyowajua hawa jamaa wao ndiyo wangekuwa na potential kama zetu tungekoma EA, sema Mungu fundi sn [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Dah wangekuwa wanatunyea kichwani πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜… laiti wangekuwa na nusu tu ya kilichopo Tanzania, tungekoma πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…