Kijitonyama pelekea Mombasa.., has nothing on Nairobi.,This place has serious developments,all the way to JKIA but no body bothers to show it....hili ndilo eneo linafanana makumbusho/kijitonyama ya huko DarView attachment 1879448
Uganda wana import 7.1mil tonnes via mombassa ,,,,so we can tap on some of that ...plus popn ya UG iko kama 50 millionKwa Takwimu hizi sgr inaenda Mwanza kufanya nini?
Kabla ya kuanza kuwekeza sehemu ya kubahatisha mizigo ni bora ingeanza kujengwa ambako tayari kuna uhakika,hii ni nepotism na matumizi mabaya ya madaraka na rasilimali za Nchi.Uganda wana import 7.1mil tonnes via mombassa ,,,,so we can tap on some of that ...plus popn ya UG iko kama 50 million
Nyie mbwa leo siwaachi, Kenya ndio nchi chafu na ni SI unit ya ushetani wa kutesa raia wake duniani hapa, km ukitaka kuamini hakuna mbwa hata mmoja kati yenu mwenye ardhi au nyumba, nyie mbwa wote mnaishi hapa [emoji116][emoji116][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 1878417View attachment 1878418View attachment 1878419
Kenya ni nchi ya mradi mmoja.
Wewe endelea kunifata fata nafikiri umenisahau, mm ni untouchable kwenye hii thread hususan kwa wapuuzi km wewe hakuna hayawani yeyote anayeweza ku battle na mm km tutaamua tutukanane, naweza nikaanza kukutukana hapa mpk mods wenyewe wakashangaa, ss km unabisha rudia tena uone kinachofuata.Kipendacho roho hula nyama "mbitti"[emoji1787][emoji1787]
Wewe nani mpk uipangie nchi cha kufanya, ulitaka iende kwenu Iringa? Mwanza kuna potential kubwa hakuna asiyejua labda ulete usiasa kwenye vitu serious, utake usitake reli ndio imeshaenda Mwanza km hutaki nenda kaitoe.Kabla ya kuanza kuwekeza sehemu ya kubahatisha mizigo ni bora ingeanza kujengwa ambako tayari kuna uhakika,hii ni nepotism na matumizi mabaya ya madaraka na rasilimali za Nchi.
Wewe ulitaka iende wapi, wacha chuki ndogo ndogo mshkaji.Kwa Takwimu hizi sgr inaenda Mwanza kufanya nini?
Wewe ni maembe sana...kuna siku ulisema infinix ni simu ya kishamba?..[emoji81][emoji81][emoji706][emoji706][emoji706]Wewe ulitaka iende wapi, wacha chuki ndogo ndogo mshkaji.
Sent from my Infinix X626 using JamiiForums mobile app
Wapi niliwahi kusema infinix ni simu ya kishamba? By the way huwa nabadili badili simu mara kwa mara, hii nimeanza kutumia juzi baada ya Samsung yng kupata hitilafu, simu co shida kwangu mkuu leo nna hii kesho ile.Wewe ni maembe sana...kuna siku ulisema infinix ni simu ya kishamba?..[emoji81][emoji81][emoji706][emoji706][emoji706]View attachment 1879559
Mngekuwa mnakutana na comments za huyo mbu-mbu-mbu kwenye nyuzi zingine sidhani kama mngekuwa mnaangaika kumjibu.Wewe ulitaka iende wapi, wacha chuki ndogo ndogo mshkaji.
Sent from my Infinix X626 using JamiiForums mobile app
Kuna comments zake huko kwenye majukwaa mengine nimezi save nasubiri siku ajichanganye tu nimlipue, we subiri mkuu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mngekuwa mnakutana na comments za huyo mbu-mbu-mbu kwenye nyuzi zingine sidhani kama mngekuwa mnaangaika kumjibu.
Akiwa kwenye nyuzi zingine huwa anasifia miradi inayoendelea Tanzania ila akiwa humu miradi yote inayoendelea Tanzania ni mibovu na haifai [emoji23][emoji23][emoji23]
Akiwa humu huwa anasifia Kenya failed state ila akiwa kwenye nyuzi zingine huwa anaiponda [emoji23][emoji23][emoji23]Kuna comments zake huko kwenye majukwaa mengine nimezi save nasubiri siku ajichanganye tu nimlipue, we subiri mkuu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sent from my Infinix X626 using JamiiForums mobile app
Sasa unamtisha nani, matusi achia akina mwajuma..au na wewe siku hizi wajikuta mwajuma, manake watu km nyie huaga mnavurugika akili mpka mwisho mnaanza kujiona wa sidiria sidiria vileWewe endelea kunifata fata nafikiri umenisahau, mm ni untouchable kwenye hii thread hususan kwa wapuuzi km wewe hakuna hayawani yeyote anayeweza ku battle na mm km tutaamua tutukanane, naweza nikaanza kukutukana hapa mpk mods wenyewe wakashangaa, ss km unabisha rudia tena uone kinachofuata.
Sent from my Infinix X626 using JamiiForums mobile app
Mshkaji mnafki sn kipindi cha Magu alikuwa upande wa upinzani, leo kawageuka wenzake na kuwaponda kina Mbowe, alafu anajiita msomi, msomi gn hana msimamo.Akiwa humu huwa anasifia Kenya failed state ila akiwa kwenye nyuzi zingine huwa anaiponda [emoji23][emoji23][emoji23]
Ingia kwenye ule uzi wa kususia bidhaa.
Unaugulia wapi mzee manake sio kw maumivu hayaKenya ni nchi ya mradi mmoja.
Wewe endelea na kazi yako ya kujifanya mwanamke, sehemu ya aja kubwa umeigeuza ya kujipa raha pumbavu, yn utamu wote wa kugegeda mademu lkn we dume zima huoni hyo raha unaruhusu wanaume wenzako wakupumulie kichogoni, laana sn wewe jamaa.Sasa unamtisha nani, matusi achia akina mwajuma..au na wewe siku hizi wajikuta mwajuma, manake watu km nyie huaga mnavurugika akili mpka mwisho mnaanza kujiona wa sidiria sidiria vile
Kawaida yenu watu wakununua simu za vibaka, simu hata warrant haina ikivunjika huna budi kwenda kununua tena kw vibakaWapi niliwahi kusema infinix ni simu ya kishamba? By the way huwa nabadili badili simu mara kwa mara, hii nimeanza kutumia juzi baada ya Samsung yng kupata hitilafu, simu co shida kwangu mkuu leo nna hii kesho ile.
Sent from my Infinix X626 using JamiiForums mobile app
Kwa uwezo niliokuwa nao mm c mkubwa ila nakuhakikishia huniwezi kwa chochote km unabisha tuanze sasa kupost mali tunazomiliki mm na ww.Kawaida yenu watu wakununua simu za vibaka, simu hata warranty haina ikivunjika huna budi kwenda kununua tena kw vibaka