We are socialist country we don't display every thing we have. If you real need to know the strength of Tanzania wait 9 Dec this year we will display everything made in Tanzaniawhats your military cabinet like....in terms of weaponry.i believe you have a credible source
Innovated and Made by Tanzania
whats your military cabinet like....in terms of weaponry.i believe you have a credible source
Smhpumbafu nyie mmeshindwa kuandaa budget yakutosha kwenye kilimo sasa mnakufa njaaaa nyau nyie[emoji80] [emoji80] sie uoujinga hatuna "I'm son of the sun" we're not the same at all
mie napita tyu ukimind narudi
Ok....What's the occasion.As in displaying them for ?We are socialist country we don't display every thing we have. If you real need to know the strength of Tanzania wait 9 Dec this year we will display everything made in Tanzania
unawauwa manyang'au yakikenya aiseeDAR COACH ni noma. Ukiwambia kuwa hizi bus zimetengenezewa hapa Dar es salama Tanzania kunauwezekano nyangau asiamini. Nahapo bado tuna company kama Superdoll na Simba trailers nawao wanatengeneza bus. Zakwetu ni standard.Wakenya wasichojua nikuwa Yutong na Benbross za mchina zinatumia mafuta kidogo sana kuliko scania.
whats your military cabinet like....in terms of weaponry.i believe you have a credible source
Ok....What's the occasion.As in displaying them for ?
Sent from my SM-G316HU using JamiiForums mobile app
[emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]chinja wakenya ni wanaharamuTunauwa hii nyangau na brand yetu ya DAR COACH. Sasa wameelewa kuwa sisi scania hatu import pia tunatengeza hapa TZ kupitis DAR COACH
yaan wewe bado unang'ang'ana na underpass hadi leo hii.....kweli umepitwa na wakati........wait.......ujionee ili ukija kufa uzikwe kibudu[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Lol yani bus yenye shule zote Kenya ikonayo ndio kitu kubwa tz?? Ebu mnitumie underpass sai niwatii
sent from iPhone 7
Is our rule bro, kwahiyo vumilia tutakuwa tunakuonesha kidogo kidogo. Ukutaka kujirusha rusha tunakounesha tena. Kwahiyo tulia kama maji kwenye mtungi au tulia kama unayolewa. BTW you have to wait untill 9 Dec tutawaonesha vitu mpaka mtaficha mikia yenu. Mwaka huu tunaonesha all about Made in Tanzania. Watangazie wenzako wakae mkao wa kula.Ok....What's the occasion.As in displaying them for ?
Sent from my SM-G316HU using JamiiForums mobile app
aisee unateketeza vizazi vilivyolaaniwa vya kikenya...Superdoll Tanzania
si mnajifanya nyinyi vichaa....tz kuna vijana vichaa zaidi ya nairobi...[emoji23] [emoji23] [emoji23]
tatizo mikenya mingi akili zao zinawaza kuajiriwa tu .....hawataki kujituma kwa kujiajiri na hilo tatizo halitokwisha milele kwa wakenya a.k.a wazee wakuzurura na bahasha kutwa nzimajana kuna mdau aliwachapa kijembe cha unemployment... alisema wengi wao hawana ajira ndio maana kutwa mzima wapo online JF.
so wameona aibu...weamua kuingia kwa kujificha ficha ili baadae wakirudi watuambie walikuwa busy.