Mac Bully 001
JF-Expert Member
- Jun 26, 2012
- 6,539
- 12,945
Kabisa! Mpaka gas consumption... 😎Halafu watakuambia wamesoma wana exposure kumbe Big zeros
Yaani wakenya sio wabunifu kabisa kwenye almost kila angles za maisha
Hawapo creative kwenye kila kitu na Wanategemea creativity ya watanzania kwenye kila kitu
Kuanzia
Kilimo
Furniture
Ujenzi
Magari
Music
Mapishi
Fashion
Mengi mengi mengine
Wana bahati sana tumepakana
Na bado tuko kimya tu! 🤣Halafu watakuambia wamesoma wana exposure kumbe Big zeros
Yaani wakenya sio wabunifu kabisa kwenye almost kila angles za maisha
Hawapo creative kwenye kila kitu na Wanategemea creativity ya watanzania kwenye kila kitu
Kuanzia
Kilimo
Furniture
Ujenzi
Magari
Music
Mapishi
Fashion
Mengi mengi mengine
Wana bahati sana tumepakana
Halafu watakuambia wamesoma wana exposure kumbe Big zeros
Yaani wakenya sio wabunifu kabisa kwenye almost kila angles za maisha
Hawapo creative kwenye kila kitu na Wanategemea creativity ya watanzania kwenye kila kitu
Kuanzia
Kilimo
Furniture
Ujenzi
Magari
Music
Mapishi
Fashion
Mengi mengi mengine
Wana bahati sana tumepakana
Akili za kutoboa kichwa sasa! 😬🔥Halafu watakuambia wamesoma wana exposure kumbe Big zeros
Yaani wakenya sio wabunifu kabisa kwenye almost kila angles za maisha
Hawapo creative kwenye kila kitu na Wanategemea creativity ya watanzania kwenye kila kitu
Kuanzia
Kilimo
Furniture
Ujenzi
Magari
Music
Mapishi
Fashion
Mengi mengi mengine
Wana bahati sana tumepakana
Hadi vijana wa shule za upili hawaachwi nyuma... 👏🏽Halafu watakuambia wamesoma wana exposure kumbe Big zeros
Yaani wakenya sio wabunifu kabisa kwenye almost kila angles za maisha
Hawapo creative kwenye kila kitu na Wanategemea creativity ya watanzania kwenye kila kitu
Kuanzia
Kilimo
Furniture
Ujenzi
Magari
Music
Mapishi
Fashion
Mengi mengi mengine
Wana bahati sana tumepakana
🇰🇪 🇰🇪 🇰🇪Halafu watakuambia wamesoma wana exposure kumbe Big zeros
Yaani wakenya sio wabunifu kabisa kwenye almost kila angles za maisha
Hawapo creative kwenye kila kitu na Wanategemea creativity ya watanzania kwenye kila kitu
Kuanzia
Kilimo
Furniture
Ujenzi
Magari
Music
Mapishi
Fashion
Mengi mengi mengine
Wana bahati sana tumepakana
Halafu watakuambia wamesoma wana exposure kumbe Big zeros
Yaani wakenya sio wabunifu kabisa kwenye almost kila angles za maisha
Hawapo creative kwenye kila kitu na Wanategemea creativity ya watanzania kwenye kila kitu
Kuanzia
Kilimo
Furniture
Ujenzi
Magari
Music
Mapishi
Fashion
Mengi mengi mengine
Wana bahati sana tumepakana
We ni mbuzi tu wala huna lolote ulijualo zaidi ya ku force ujingaUnafkiri hio old road ni lazma ijengwe tena upya kwasababu ishaharibika na kutumika vibaya sasa mutalazmishwa wote kulipa juu kwa mchina ili waendelee na ujenzi wa china hata kwa miaka miwili hvi [emoji1787][emoji1787][emoji1787] ili mchina awakamue kwanza ipasavyo na ile pain muifeel ndani ya moyo
Kwn nairobi iko na barabara moja tu ya kuunganisha hayo maeneo[emoji1787][emoji1787]Barabara ya juu ikiisha mchina atakuwa busy kurekebisha barabara ya chini na mchina alivyo na akili kuzidi stupidi manki atatumia muda mrefu kurekebisha na hapo ndipo mtalipia kupita barabara ya juu kwa lazima [emoji23][emoji23][emoji23]
Halafu watakuambia wamesoma wana exposure kumbe Big zeros
Yaani wakenya sio wabunifu kabisa kwenye almost kila angles za maisha
Hawapo creative kwenye kila kitu na Wanategemea creativity ya watanzania kwenye kila kitu
Kuanzia
Kilimo
Furniture
Ujenzi
Magari
Music
Mapishi
Fashion
Mengi mengi mengine
Wana bahati sana tumepakana
Baadhi tu... 🔥Halafu watakuambia wamesoma wana exposure kumbe Big zeros
Yaani wakenya sio wabunifu kabisa kwenye almost kila angles za maisha
Hawapo creative kwenye kila kitu na Wanategemea creativity ya watanzania kwenye kila kitu
Kuanzia
Kilimo
Furniture
Ujenzi
Magari
Music
Mapishi
Fashion
Mengi mengi mengine
Wana bahati sana tumepakana
Comment yangu moja huwa inapenya hadi panapotakiwa.Kwn nairobi iko na barabara moja tu ya kuunganisha hayo maeneo[emoji1787][emoji1787]
Kw sasa ya juu haijaisha haya nambie wanapitia wapi, mnajitia wajanja wakati hko kwenu mnaliwa kila kuchao tu kw jina la wawekezaji[emoji1787][emoji1787]
🇰🇪 🇰🇪🔥Halafu watakuambia wamesoma wana exposure kumbe Big zeros
Yaani wakenya sio wabunifu kabisa kwenye almost kila angles za maisha
Hawapo creative kwenye kila kitu na Wanategemea creativity ya watanzania kwenye kila kitu
Kuanzia
Kilimo
Furniture
Ujenzi
Magari
Music
Mapishi
Fashion
Mengi mengi mengine
Wana bahati sana tumepakana
Nafkiri nduguyo ashapata majibu yake, hata ka siyo yote lkn amepata picha of what am talking about! 🤣 🤣 🤣 Nipeni ajira jamani sasa!😬watanzania mpeni ajira huyu Kim Dawizzy he doesn’t have a life
duuuh!!!!Kshoneshe dera uvae basi we unayejua fashion
Mbona haziuziki kwenu sasa 🤣🤣🤣
Nimrcheka kwa sauti kubwa sana 🤣🤣View attachment 1811294View attachment 1811295View attachment 1811296View attachment 1811296View attachment 1811297View attachment 1811298View attachment 1811299View attachment 1811300View attachment 1811302View attachment 1811303View attachment 1811304View attachment 1811306View attachment 1811307View attachment 1811308
View attachment 1811305
Huwa zinatengezwa zikae garage! 😬😬😬Mbona haziuziki kwenu sasa 🤣🤣🤣
💉 💉 💉Nimrcheka kwa sauti kubwa sana 🤣🤣