Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Tony254 naomba nikuulize kuna shida gani mombasa kwann wafanyabishara wanauliwa kwa risasi tena kinyama kabisa haya matukio yote yametokea ndani ya wiki hii
 
Wengine wanatafuta slum dar[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mipango miji wametuharibia sn hili jiji, hawafanyi kazi wao wanawaza mishahara tu, na waziri wa ardhi naye ni jipu lingine ambalo limeiva tangu 2015 lkn limekosa dawa.

Road infrastructures ziko bomba sn at Ubungo ila unplanned settlement inaharibu muonekano.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…