Second, how did you have even the idea of that drawing? Here’s my theory. Ulivua nguo ukageuka mbele ya kioo then ukaanza kujichora mwenyewe.Pvssy ass niggar save that question for your maam coz she's the one ive been skull fcking on viagra but i think she was foreplaying with my cum mouth to mouth with your cuckold Dad. Drip juu chiniView attachment 1686012
🤣 🤣ichoboy01 duh!!haki hujamwambia poa..
nyerenyere ni kitu gani!?Km hujui maana ya mila kamlaumi nyerenyere kwkuwapotosha
sasa mtu akiitwa kenyatta,edwin au tony kwani humaanisha yeye ndiye aliyeanzisha hilo jina[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Nishaona hata kipindi flani cha matukio ya kwel kuna mdada anaitwa kenyatta
Third, yikes! You’re PATHETIC! So I’m gonna say this again. GO *** YOURSELF! Peleka WAP yako huko huko Kunyaland.Pvssy ass niggar save that question for your maam coz she's the one ive been skull fcking on viagra but i think she was foreplaying with my cum mouth to mouth with your cuckold Dad. Drip juu chiniView attachment 1686012
Ili iwejeKama ni waongo Mbona serikali ya Kenya haija file lawsuit? [emoji23][emoji23]
Nyerenyere wenu yule wa kiaranyerenyere ni kitu gani!?
ungechapa tu mzee kisha ungeepa zako[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Q
Mimi mwenyewe huaga wananikubali madem wa majirani zetu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] aafu Nina mwanya wa ukoo nimechanganya mbengu nzuri za kitanzania kuna siku mkunya mmoja Ka Mind Sana kisa dem wake kanizimia [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji24] kiukweli ni neema kubwa Sana kuzaliwa Tanzania hatuna mfano[emoji846]
Tuma picha yako tuone hzo mbegu za kitanzaniaQ
Mimi mwenyewe huaga wananikubali madem wa majirani zetu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] aafu Nina mwanya wa ukoo nimechanganya mbengu nzuri za kitanzania kuna siku mkunya mmoja Ka Mind Sana kisa dem wake kanizimia [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji24] kiukweli ni neema kubwa Sana kuzaliwa Tanzania hatuna mfano[emoji846]
Si unasema kuwa Waisrael na Wajapan Wameiba jina la “Kenya”? 😂😂😂Ili iweje
Kitu cha 1996[emoji23][emoji23][emoji23]Si unasema kuwa Waisrael na Wajapan Wameiba jina la “Kenya”? [emoji23][emoji23][emoji23]
Nini?Kitu cha 1996[emoji23][emoji23][emoji23]
kama kawaida yako pointless,,,,,,[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kwn huku ndio hatuishi nao sio[emoji23][emoji23]
Tatizo hapo mfumo wa elimu ndio unawafanya wenye hela kutusua
ModeratorPvssy ass niggar save that question for your maam coz she's the one ive been skull fcking on viagra but i think she was foreplaying with my cum mouth to mouth with your cuckold Dad. Drip juu chiniView attachment 1686012
mtoto wa kike umeshasahau wajibu wako sasa unataka kuingia kwenye mapenzi[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Tuma picha yako tuone hzo mbegu za kitanzania
Stupid cunt, ever heard of something called caricature or you brain dead, i got the inspiration for that art from your dads stricking features or you want the datails.First, not only are you mentally ill but also a pre-school kid can draw better than you 😂😂💀😂
Km hujui kitu kaa kimya tafadhali[emoji23][emoji23]sasa mtu akiitwa kenyatta,edwin au tony kwani humaanisha yeye ndiye aliyeanzisha hilo jina[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
mikenya bhana hopeless kweli
elimu ni bure huku na shule za serkal maranyingi hutoaga Tanzania one,Kwn huku ndio hatuishi nao sio[emoji23][emoji23]
Tatizo hapo mfumo wa elimu ndio unawafanya wenye hela kutusua