Wewe huwa unaamka asubuhi unakunywa chai na kuingia mara moja kwenye tweeter feeds za Kenya. Cha kushangaza ni kwamba hakuna Mkenya hata mmoja anayejishughulisha na tweeter feeds za Tanzania. Yaani us Kenyans don't give a f*ck about what goes on in Tanzania. Nyinyi ndio mko interested na mambo yetu.
hahahaha!!! chukua somo hapa:
Code:using System; using System.Collections.Generic; using System.ComponentModel; using System.Data; using System.Drawing; using System.Linq; using System.Text; using System.Threading; using System.Threading.Tasks; using System.Windows.Forms; namespace Simba254 { public partial class Form1 : Form { private Thread thread; public delegate void InvokeDelegate(); public Form1() { InitializeComponent(); thread = new Thread(threadMethod); } private void threadMethod() { int i = 0; while (i < 100) { Thread.Sleep(500); BeginInvoke(new InvokeDelegate(JoinGuIThread)); } //Write code here simba25 } private void JoinGuIThread() { //write code here simba 254 this.label1.Text = DateTime.Now.ToString("dd MMM yyyy HH:mm:ss"); } private void Startthread() { //write code here simba 254 thread.Start(); } private void Form1_Load(object sender, EventArgs e) { Startthread(); } } }
Msaada wa robotsJkia kuna automatic doors hadi sahii washa unveil hadi robots za kusanitize na kukumbusha watu juu ya korona.
Tanzania haijulikani kwenye mambo ya IT. Kenya ndio maarufu kwenye fani hii.Hujaona au hutaki kuona? halafu hua mnajinadi tu hamna kitu. Kuna ndugu yako moja alitaka kuintegrate web yake kwenye gateway yangu nkakuta kumbe hajui hata api ni nini ndio akaanza kugoogle
Swali langu umeshindwa kulifanya. Leta swali lolote C# nikufanyie sasa hivi.Ungekua mjanja heri ungefuta the comments Nadal ya kuziedit ukaongeza simba 254 mbele 😛 hadi iko na line ya sleep time Aii hehe wewe umenicheza but wacha nimalize yangu pole pole tu hata mimi nitakuwekea the sleep too
Yeah but bado ni robots na ziko JkIAMsaada wa robots
nimesema automatic door si revolvingh too namaanisha zinazofunguka zenyewe kwa kutumia sensor!Terminal 3 ya dubai haina revolving door. Sikumbuki nikiona revolving door wakati napitia terminal 3 ya Dubai. Watu wengi sana wanaotumia emirates wamepitia hapo. I may be wrong. Mtu yeyote aliyepitia terminal 3 ya Dubai airport can correct me. But kwa memory yangu sikumbuki nikiona revolving door pale
Unataka Tanzania ijulikane kwa nani? Kila kitu tunafanya sis.Tanzania haijulikani kwenye mambo ya IT. Kenya ndio maarufu kwenye fani hii.
Swali langu umeshindwa kulifanya. Leta swali lolote C# nikufanyie sasa hivi.
huyu fala hiyo elimu ya Czech inamsumbua kinoma asijue kuna watu wamepitia vyuo vya maana humu ndani!Sasa ukijua chuo nilichosoma itakusaidia nini? Kwani wewe chuo ulisomea wapi?
Mwaka jana nlikua najifunza dotnet core nikastruggle sana kwenye api ya db (mimi napenda/natumia ubuntu) ila nlipofika kwenye controller ilikua mteremko tu since vitu vingi kama javacodes hizi hapa:
Code:using System; using System.Collections.Generic; using System.ComponentModel; using System.Data; using System.Drawing; using System.Linq; using System.Text; using System.Threading; using System.Threading.Tasks; using System.Windows.Forms; namespace Simba254 { public partial class Form1 : Form { private Thread thread; public delegate void InvokeDelegate(); public Form1() { InitializeComponent(); thread = new Thread(threadMethod); } private void threadMethod() { int i = 0; while (i < 100) { Thread.Sleep(500); BeginInvoke(new InvokeDelegate(JoinGuIThread)); } //Write code here simba25 } private void JoinGuIThread() { //write code here simba 254 this.label1.Text = DateTime.Now.ToString("dd MMM yyyy HH:mm:ss"); } private void Startthread() { //write code here simba 254 thread.Start(); } private void Form1_Load(object sender, EventArgs e) { Startthread(); } } }
Sio wewe jana ulisema wakenya ndio wanaongoza kutaza na kufuatilia mziki wa Tanzania? 😔Wewe huwa unaamka asubuhi unakunywa chai na kuingia mara moja kwenye tweeter feeds za Kenya. Cha kushangaza ni kwamba hakuna Mkenya hata mmoja anayejishughulisha na tweeter feeds za Tanzania. Yaani us Kenyans don't give a f*ck about what goes on in Tanzania. Nyinyi ndio mko interested na mambo yetu.
Jinsi ulivyoanza tu umefanya makosa. Nimekuambia leta swali nikufanyie sasa hivi. Na kama unataka kujifunza naweza kukufundisha.Nimeshindwa wapi hehe me unlike you niandike from scratch nakuimalizia tu sahii hadi nitakutumia code sahii small simple and workable
Ni kupiga domo ndio kumewasaidia but nakuhakikishia TZ tuko vizuri kuliko nyinyi just like the case of GDPTanzania haijulikani kwenye mambo ya IT. Kenya ndio maarufu kwenye fani hii.
Sensor ni elfu moja tu ya kenya gears za kufungua mlango hata za jua kali unaeza teneza so honestly unataka kuuliza kama automatic doors ziko kenya???? Kama kuna hadi gates zinazotumia camera kusoma number plate ndo zifunguke????nimesema automatic door si revolvingh too namaanisha zinazofunguka zenyewe kwa kutumia sensor!
Angalia watazipiga mnada kama msaada wa jack ma viongozi wenu akili zipo kwenye matumboYeah but bado ni robots na ziko JkIA
Oya ninakusubili swali lako. Nina mambo mengi ya kufanya. Nataka ujue kuwa wewe bado ni mwanafunzi mdogo sana.Sensor ni elfu moja tu ya kenya gears za kufungua mlango hata za jua kali unaeza teneza so honestly unataka kuuliza kama automatic doors ziko kenya???? Kama kuna hadi gates zinazotumia camera kusoma number plate ndo zifunguke????
Buda we endelea kuedit templates tu, ukipiga loops namna hii hiyo system si itakua majangaView attachment 1684044
Yeah inatoka moja kwa moja let me run it first
Kama ni automatic tu unataka basi hizo haziwezi kosa kwenye new terminal ya Jkia japo sijafika huko.nimesema automatic door si revolvingh too namaanisha zinazofunguka zenyewe kwa kutumia sensor!
Tatizo nn kwani kama ameamua ku-deal na madeni ya Kenya?Wewe huwa unaamka asubuhi unakunywa chai na kuingia mara moja kwenye tweeter feeds za Kenya. Cha kushangaza ni kwamba hakuna Mkenya hata mmoja anayejishughulisha na tweeter feeds za Tanzania. Yaani us Kenyans don't give a f*ck about what goes on in Tanzania. Nyinyi ndio mko interested na mambo yetu.