nijibu kwanza, analeta investment gani kenya katika ujio wake.Anaweza kuwa amevimba macho lakini he is the richest man in china,
Alibaba, which he founded is the biggest retailer in the world.
I am sure you know WALMART, AMAZON and EBAY, well Alibaba is bigger than the three of them combined
hayo siyo matusi hiyo ndiyo akili yako.......ilivyoHaha yani iyo matusi ya 2bob ya watoto unaleta hapa hadi unapiga picha kinyesi chako
Hizo ni BRT pekeako kunguni wewe sijaeka daladala wala udaππππMatatu ni 30000....more jobs and has importance to the economy
SGR imekubala pesa nyingi sana tena sana na haina ile kiwango cha pesa hio......jamaa mabwege kweli hawa...wamejichimbia fb kutafuta comment mbaya zinazozungumzia BRT yetu.
bahati nzuri au mbaya kila wakitafuta wanakosa.karibia zote zinasifia.
ukisoma comment za wakenya kuhusu SGR yao ,karibia zote zinaponda.[emoji23] [emoji23] [emoji122] [emoji122]
Hajui wala hajatuma official source kua anakujahuyo mvimba macho mchina jack ma anakuja na investment gani?...ziweke hapa tuzisome.[emoji23]
Leta source officially kua anakuja kenya????Anaweza kuwa amevimba macho lakini he is the richest man in china,
Alibaba, which he founded is the biggest retailer in the world.
I am sure you know WALMART, AMAZON and EBAY, well Alibaba is bigger than the three of them combined
Edward wanjala alikua anapost pic za mwanza anasema nairobiπππππCollo hawa majamaa usipowakalia ngumu wata ku bully design wamebully uncle wetu Edward. ...........hakuna kubembeleza punda kwa mteremko....
Edward wanjala alikua anapost pic za mwanza anasema nairobiπππππ
nani kam-bully swahiba wangu mtu mwenye njaa Edward wanjala?....nadhani kaamua tu kuwa off kwa jf for sometime.Collo hawa majamaa usipowakalia ngumu wata ku bully design wamebully uncle wetu Edward. ...........hakuna kubembeleza punda kwa mteremko....
Rudi page za nyuma aliedit hii pic nilioweka profile anakwambia nairobi tukamdakaππππpicha gani hiyo.......evidence.
Pesa ya sgr tunalipa na one yearSGR imekubala pesa nyingi sana tena sana na haina ile kiwango cha pesa hio......
Wachina sio watu wazuriπππ
Hawa hawaniwezi ata 1/4Collo hawa majamaa usipowakalia ngumu wata ku bully design wamebully uncle wetu Edward. ...........hakuna kubembeleza punda kwa mteremko....
Niletee official source sio mtu anatengeneza sheet kwenye excel alafu unatuletea maana unaona sisi wajinga sana hatuna akiliπππPesa ya sgr tunalipa na one year
Hatukuwezi we nani....unamiguu minne auHawa hawaniwezi ata 1/4
Per day sgr inabeba 4000 per year approx ni over one millionNiletee official source sio mtu anatengeneza sheet kwenye excel alafu unatuletea maana unaona sisi wajinga sana hatuna akiliπππ