Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

1% na inakamua mungiki[emoji38][emoji38].

ushawahi jiuliza tukipandisha 2%mtakaa wapi???
 
I agree with you that people with psychiatric case like you tend to believe the way you are believing coz you are one among them!
 
Acha usenge kabisa aisee! Huwa sipendi kabisa kutukana lakini nimejikuta nimeshatukana. Hii iliyokaa kama shed ya kufugia nguruwe ndio ina capacity ya kubeba 10,000 traders! Labda hawkers but not traders! Kweli nimeamini kenya ni failed state!
Huyo ndivyo alivyo ni unprofessional person, huwezi kumuweka hata alinde kuku haaminiki kabisa huyo demu, ni muongo muongo sn na mpenda sifa za kijinga, ofcz ni Mkenya stone age wale wa zamani kabisa wasiopenda kubadilika.

Na ndiyo maana nimemposa ili nimpunguze wenge [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
umeichoka hii ID unatafuta sababu ya kitengeza nyingine!!!!!

embu peleka ukanyanduliwe hukooo
Naomba huyu mniachie mm mwenyewe wakuu, mke wangu huyu mtasababisha anikatae jamani niachieni mwenyewe nimalizane naye wala asiwasumbue, nyinyi ni shemeji zake wa damu kabisa [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Ss mke wangu mbn umekaa kmy sn hebu niquote basi tuendelee wife [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Naomba huyu mniachie mm mwenyewe wakuu, mke wangu huyu mtasababisha anikatae jamani niachieni mwenyewe nimalizane naye wala asiwasumbue, nyinyi ni shemeji zake wa damu kabisa [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
kachunguze,katakiwa kamepata jamaa anakamega jicho halafu anakasumbua[emoji28][emoji28][emoji28]

kako frustrated[emoji1787][emoji24]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…