Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Nataka mtanzania mmoja ajitokeze atutajie private school moja umeona mkenya yeyote akipost hapa[emoji23][emoji23][emoji1787]
 
Umefungua video? [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji6]

Leta shule kama hiyo Kenya nzima, tafuta hata hizo zenye church sponsorship [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Tulileta Secondary schools that are better than Universities mkaanza kulia[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Naona ushaingia private schools[emoji23][emoji23][emoji23]. Postini zenu zote mkishamaliza mtuambie tupost za Kenya[emoji23][emoji23]. Alafu msilie venye mmelia kwa Secondary za public.[emoji1787]
 
Naona ushaingia international schools[emoji23][emoji23][emoji23]. Postini zenu zote mkishamaliza mtuambie tupost za Kenya[emoji23][emoji23]. Alafu msilie venye mmelia kwa Secondary za public.[emoji1787]
🤣🤣🤣🤣🤣 Hakuna shule ya serikali mliopost, zote mlizopost zimejengwa na wafadhili wazungu na nyingine umekiri mwenyewe 80% zinafadhiliwa na taasisi za kidini

Pamoja na hivyo bado tumewakalisha 😂😂😂😂
 
Hehehe sikujua ntaona siku watanzania wanalia hivi[emoji23][emoji23][emoji1787]. Jana usiku mlijichocha na hizo shule zenu za matope na vumbi, sasa saa hii mnalia[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Na hapo bado hamjaingia hata kwenye zile shule za technical [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…