Do you the role of churches in our schools? The government does everything in those schools right from infrastructure to teachers placement. The church is doing the spiritual work and there is a law that every school in Kenya must have a church sponsor wether wether it's private or public.Serikali yenu bila msaada wa makanisa hamna chochote kwenye elimu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Shule zote mlizoonesha ni za makanisa zimejengwa na wathungu
Post picha wacha maneno, tuna lundo la shule za ghorofa zinasubiri hapa, ebhn wakuu naomba iwe hivi [emoji116][emoji116]Naona excuses zenu za kawaida zishaanza[emoji23][emoji23][emoji23]
Wivu unakupelekesha sana,Ugua poleSio kila kitu nichakupost, uchafu kando
Post picha wacha pang'ang'a.Sio kila kitu nichakupost, uchafu kando
Hatutaki maelezo ww post hata hizo hizo za st.Do you the role of churches in our schools? The government does everything in those schools right from infrastructure to teachers placement. The church is doing the spiritual work and there is a law that every school in Kenya must have a church sponsor wether wether it's private or public.
bring that law here!Do you the role of churches in our schools? The government does everything in those schools right from infrastructure to teachers placement. The church is doing the spiritual work and there is a law that every school in Kenya must have a church sponsor wether wether it's private or public.
Wanaogopa kupost shule zao za Primary😂😂😂Kaptembwo primary,Nakuru.
Design wanasema Eti kenya hakuna rangi. 🤣 🤣
View attachment 1668482
View attachment 1668483
Wanaogopa kupost shule zao za PrimaryKaptembwo primary,Nakuru.
Design wanasema Eti kenya hakuna rangi. 🤣 🤣
View attachment 1668482
View attachment 1668483
Weka picha wacha kelele, weka picha tafadhali, ukiongea tena pasipo picha tutajua case closed [emoji357][emoji359]Wanaogopa kupost shule zao za Primary[emoji23][emoji23][emoji23]
Sasa unataka kulia?😂😂😂Weka picha wacha kelele, weka picha tafadhali, ukiongea tena pasipo picha tutajua case closed [emoji357][emoji359]
Ishapostiwa, asanteShule ya secondary kilosa👇👇
View attachment 1668536
Wakuu huyu mbwa anataka nasisi tulete shule za kidini humu au turuke naye wakuu mnasemaje nawasikiliza [emoji116][emoji116][emoji3][emoji3][emoji117][emoji117][emoji204][emoji204]Alliance Boys High School. Pavement kila pahali, sio vumbi na matope kama zile soko nimeona Tanzania[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji116][emoji116]
View attachment 1668523View attachment 1668524View attachment 1668526
So umepanic 🤣🤣🤣🤣 mumebakia kuleta shule za kidiniIshapostiwa, asante
Waseme tu km wanataka na sisi tulete za kidini [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]So umepanic [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mumebakia kuleta shule za kidini