Km wamelazimisha kutoa pesa cc ni nani mpk tukatae [emoji117][emoji205]
So kwann useme 20km sema tu wazi marekebisho 15km na 5km new kwan utakufa au unaona aibu 🤣🤣🤣🤣Kwani hayo marekebisho yatafanywa bure? This kind of reasoning is the reason I usually call you a warthog[emoji23][emoji23]
Ushapanic mchumba!Km ulivyokua wewe mkewe wa kwanza
Just wait a moment, tulijisahau kdg but now [emoji116][emoji116][emoji2][emoji2][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205]Does those things you listed make Tanzanian ports better than Mombasa port?[emoji23][emoji23]
Unaambiwa wazungu wanakimbia corona wanakimbilia Tz, wamejazana uko mbugani co poa na hawataki kuondoka [emoji2][emoji2]True but JKiA ni Hub kubwa..but who benefits most from Toursit revenues 2.5$bilion vs 1.5$billion[emoji23] [emoji23]
Just wait a moment, tulijisahau kdg but now [emoji116][emoji116][emoji2][emoji2][emoji117][emoji117][emoji205][emoji205]View attachment 1651335View attachment 1651336
Mwisi yetu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kitu wanaweza ni wizi tu [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Does Mombasa port help to reduce unemployment rate, lower down cost of living, curb corruption and food shortage?, How does the volume if Cargo at Mombasa port helps majority of Slum dwellers?Does those things you listed make Tanzanian ports better than Mombasa port?[emoji23][emoji23]
Does Mombasa port help to reduce unemployment rate, lower down cost of living, curb corruption and food shortage?, How does the volume if Cargo at Mombasa port helps majority of Slum dwellers?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Does those things you listed make Tanzanian ports better than Mombasa port?[emoji23][emoji23]
Mombasa port is helping Kenya not to depend 50% on foreign aid to finance their budget like Tanzania[emoji23][emoji23][emoji23]Does Mombasa port help to reduce unemployment rate, lower down cost of living, curb corruption and food shortage?, How does the volume if Cargo at Mombasa port helps majority of Slum dwellers?
imagine hajamfata ni simu imetumika[emoji38][emoji38][emoji38],angekuwa yule msela wa harambee saa hii angekuwa china anakunywa supu ya mende.Kwani ilikuwa simu ya kuomba mikopo?[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji23]. What happened to pesa za ndani?[emoji1787][emoji1787][emoji23]
Acha porojo mingi[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji23], mbona mnakopa? Si niliskia Rufiji na SGR ni pesa za ndani?[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji23]. Yani kila kitu Tanzania kama sio mkopo basi ni msaada[emoji23][emoji23][emoji23].imagine hajamfata ni simu imetumika[emoji38][emoji38][emoji38],angekuwa yule msela wa harambee saa hii angekuwa china anakunywa supu ya mende.
ndio maana nikasema tofauti ya mkenya na mtz ni moja tu,matumizi sahihi ya akili,wakati harambee ikizidi kukopa mikopo na kuweka wakenya wote kama dhamana,sisi tunapiga watu kishwahili wanatoa pesa[emoji23][emoji23].
Tanzania hakuna pesa ya kujenga gorofa kama hiyo, wanangoja msaada kutoka ulaya[emoji23][emoji23][emoji23]G47 tower,,50flr,,I love it[emoji7]
yafaa ujue gharama ya mradi wote kisha utafiti pia mkopo ni kiasi gani cha pesa,kabla kujaamua kutudhihirishia kwamba kweli wewe ni mkenya 1 mpumbavu kwenye hii platform.Acha porojo mingi[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji23], mbona mnakopa? Si niliskia Rufiji na SGR ni pesa za ndani?[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji23]. Yani kila kitu Tanzania kama sio mkopo basi ni msaada[emoji23][emoji23][emoji23].
yafaa ujue gharama ya mradi wote kisha utafiti pia mkopo ni kiasi gani cha pesa,kabla kujaamua kutudhihirishia kwamba kweli wewe ni mkenya 1 mpumbavu kwenye hii platform.