Kazi ipo, mchezo umeanza kujulikana taratibuWaache ujinga. Msaada wa Jack Ma ni mtoto wa dada yake uhuru ndio aliuzia serikali ya Kenya hizo vifaa. Yani aliuzia nchi yake vifaa ambavyo ni vyao. Hakuna iliovuka kufika bongo.
Ni kazi ya Samantha ngina hiyo. Na hata mama yake mwaka 2015 alipiga pesa ndefu sana kwenye kashfa hapo afya house. Hiyo wizara uhuru kaachia dada yake Nyokabi ajipigie hela tu na familia yake.
Na Kagwe yafaa akaguliwe maana nae zuzu tu anajua kutamka idadi ya namba za walio athirika tu.
We jamaa ni kilaza sana,sijui ulisoma shule gani!..albino wengi sana huwa na wazazi normal na hata member wengine wa familiaWhere is your proof that 80% of albino people have normal parents?
Uhuru amefanya kenya kama ndio brokeside vile ananyonya tu.Kazi ipo, mchezo umeanza kujulikana taratibu
afu mnakuja huku kusema mna millionaire wengi kuliko Tanzania? kwa hela chafu za ufisadi???
😀😀😀😀😀Is like I`m just wasting my time arguing with you. YOU CAN`T BE ALBINO IF YOU HAVE NORMAL PARENTS. Please read the second paragraph in this screenshot
View attachment 1539317
Uhuru amefanya kenya kama ndio brokeside vile ananyonya tu.
Budaa kwa politicians kenya iko na mabilionea wengi kushinda bongo.
Huyo jamaa alisoma biology ya kibera,mbona ni kilaza sana😁🤣Stop your big mouth. carrying genes with normal melanin means you are normal person but you are just a carrier, majority of people including possibly me and you we are normal people but we do carry those genes unknowingly.
Stop your big mouth and accept that is not possible for the whole family to have all members with albinism because gene which carries albinism is a recessive gene not dominant.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Kilaza at your best..you can't be albino if you have normal parents!!!!..nenda kadai ada yako shule uliyosoma ulienda kupoteza muda
Nenda kwa hiyo universty ukadai fees yako maana hawakukufunza vizuriLet me remind you that I did Advanced Genetics at the University. So please spare me your secondary stupidity.
ni kweli kabisaeti was sold to Tanzania [emoji23][emoji23][emoji23].. Magu si alikataza kupokea hayo mavitu?? afu pia wote tulikuwa tunaangaika/pambana na Corona afu eti watuuzie?[emoji23][emoji23][emoji23].. napenda waziri Mwalimu akane hili jambo, ili huyo jamaa akaangwe vizur huko kwao
jamaa enh.. tag media za kibongo kwenye hio habari ili habari ienee au mtag mwalimu.. ili Mwalimu atoe comment kama ni kweli au lah.. Tanzania isiwe excuses ya ufisadi wao
huyu jamaa ni kilaza wakufa mtu...Biology inaonekana alikula sufuri...Nenda kwa hiyo universty ukadai fees yako maana hawakukufunza vizuri
Hahaha, so funny, Hujui hata vitu basic kabisa, ?All members of the family can be albino if both mother and father are albinos. You just have to accept that.
Here is how it will be
Albino mother= a/a
Albino father= a/a
All Children will be a/a meaning they will all be albino.
Ummy Mwalimu aingilie Kati hapa. Hatutaki shutumu za kijinga. JPM alipinga matumizi ya imported masks. Akasema kila mtu atengeneze za kwake.Serikali ya Tanzania haijwahi kugawa mask ya Jack ma kwa wananchi wake, Sasa inakuaje hawa majirani waseme kwamba vifaa vya Corona vilikuja Tanzania?
ujue Tanzania inaitesa sana serikali ya kenya ,,,,,Serikali ya Tanzania haijwahi kugawa mask ya Jack ma kwa wananchi wake, Sasa inakuaje hawa majirani waseme kwamba vifaa vya Corona vilikuja Tanzania?
Hii ni hujuma kubwa ambavyo mpaka sasa nategemea kuskia atua za balozi wetu wa Kenya...hatuwezi kuchafuana hivyo...wanajaribu kuonyesha uwepo wa corona TZ ama pia wanataka kutuchafua kwamba tunahusika na Ufisadi ulioko kwenye nchi yao...hii ni kusema tunaifanyia serikali yao hujuma.....Nategemea kumskia Balozi wetu leo.ujue Tanzania inaitesa sana serikali ya kenya ,,,,,
kinachofanyika kenya kwa sasa ni kuweka attension eatu na kenya bila kuitaja Tsnzania kwenye kanjanja zake huwa wanapoteza radha hivyo ili wasikike lazima waimention Tz
huwa hatuchelewi siunajua...Hii ni hujuma kubwa ambavyo mpaka sasa nategemea kuskia atua za balozi wetu wa Kenya...hatuwezi kuchafuana hivyo...wanajaribu kuonyesha uwepo wa corona TZ ama pia wanataka kutuchafua kwamba tunahusika na Ufisadi ulioko kwenye nchi yao...hii ni kusema tunaifanyia serikali yao hujuma.....Nategemea kumskia Balozi wetu leo.