The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,667
- 98,999
[emoji3][emoji3][emoji3] asilimia kubwa ya Wakenya wa pale Kibera hawana uwezo hata wa kununua mkate instead wanapika mkate aliou doubt Jesus ndo wapate cm ya kuperuzi mtandaoni? PatheticKitu ikishawekwa kwa website itafikicha aje? Secondly, between having a physical board and sharing information on the internet which one will reach a larger group of people? Your reasoning though!
Umeishiwa hoja. Kojoa ulale sasa uamke mapema kesho kupambana na maisha ya tandale. I just wanted to pump some sense into your head and judging by the way you talk, I think I have succeeded[emoji3][emoji3][emoji3] asilimia kubwa ya Wakenya wa pale Kibera hawana uwezo hata wa kununua mkate instead wanapika mkate aliou doubt Jesus ndo wapate cm ya kuperuzi mtandaoni? Pathetic
You are such a drama queen. Yaani huna argument ya muhimu. PERIOD! Kanywe vidonge 💊I am not a boy like you are. I am a man. Facts? What facts are you stating? That your sgr station is poorly designed? If your extra floors are useful, what makes you think ours aren't? Isn't that desperation?
Hauonekani? 😂 😂 This is Ngong road expansion. One of the projects without a construction boardunaendelea na hauonekani 😂😂😂 nimekwambia siku utapata construction board tag me
Take that pill. It will help cool your balls 😂You are such a drama queen. Yaani huna argument ya muhimu. PERIOD! Kanywe vidonge 💊
Hivi hizi Bara bara Huwa na Rangi ganiAlso keep in mind Nairobi is changing faster than your old pictures. View attachment 1487161View attachment 1487163View attachment 1487164View attachment 1487165View attachment 1487166
Uliposena kwamba kutoweka construction board ni ishara ya wizi ulimaanisha nini? I repeat again, the contractor of the Expressway is also the financier. Remember that this is a PPP project, if you know what that means. Secondly, it is not a must for every project to have a construction board. There is no law in Kenya that states so. I have just given you examples with Waiyaki way and Ngong Rd that do not have construction boards yet construction is ongoing and in different stages
Last but not least, Every scope of this project is well documented in KENHA website.
Oh are my balls that audacious?? 😂😂😂 no pill can “cool” em. They are naturally this way.Take that pill. It will help cool your balls 😂
Huu ni ushuzi wako au? Haya sema ni overrated [emoji116][emoji116][emoji3][emoji3]So it's no longer about the board? [emoji23] [emoji23] [emoji23]. Nway, am glad am driving some sense into your seemingly empty skul. PPPs are all over the world and Kenya won't be the first country in the world to use that model. It has been done even before you were born so take a chill pill and relax your balls. And where did you read that it will be the world's most expensive road? Isn't this jealousy getting the best of you?
U have succeeded in what? In agreeing with the foolish decision of not to inform the majority about their right to know each and everything concerning government projects or what?Umeishiwa hoja. Kojoa ulale sasa uamke mapema kesho kupambana na maisha ya tandale. I just wanted to pump some sense into your head and judging by the way you talk, I think I have succeeded
Dah hyo ya wamachinga kublock njia ni (π) 22/7, inakera but mkulu ndo keshaamua hivyo.ubungo interchange kule chini pemben direction ya kutoka riverside kwenda mwenge wameshanza kuweka taa na pavements.. ase pale kutapendeza.. ila nina wasiwasi na wamachinga, wanaweza kublock njia
Wamachinga na mama ntilie wanaharibu hii city kwa kweli,inabidi serikali iweke siasa pembeni katika hili..Dah hyo ya wamachinga kublock njia ni (π) 22/7, inakera but mkulu ndo keshaamua hivyo.
Ilitakiwa wawekewe sehemu maalumu kwa mfano kwa kkoo kule upande wa mchikichini ndiyo kungekuwa eneo la wamachinga na mama ntilie, wangetengeneza ule mto vzr ili usilijaze lile bonde zen wachuuzi wawekwe kule, km mm kipato changu kinatosha nguo za mmachinga na chakula cha mamantilie naenda mchikichini ila huku mjini kuwe na maduka rasmi kuliko ilivyo sasa wamachinga wamejaa barabarani mpk roads hazionekani yn hovyo hovyo, hili suala mm siliafiki hata kidogo.Wamachinga na mama ntilie wanaharibu hii city kwa kweli,inabidi serikali iweke siasa pembeni katika hili..
Ilitakiwa wawekewe sehemu maalumu kwa mfano kwa kkoo kule upande wa mchikichini ndiyo kungekuwa eneo la wamachinga na mama ntilie, wangetengeneza ule mto vzr ili usilijaze lile bonde zen wachuuzi wawekwe kule, km mm kipato changu kinatosha nguo za mmachinga na chakula cha mamantilie naenda mchikichini ila huku mjini kuwe na maduka rasmi kuliko ilivyo sasa wamachinga wamejaa barabarani mpk roads hazionekani yn hovyo hovyo, hili suala mm siliafiki hata kidogo.
Wamachinga na mama ntilie wanaharibu hii city kwa kweli,inabidi serikali iweke siasa pembeni katika hili..