The best 007
JF-Expert Member
- Oct 6, 2019
- 42,666
- 98,993
Cjakuelewa mkuuNilipitaNilipita jmos Apo. ..nashindwa kuelewa wanajenga bus terminal au wanatafuta kuzungumiwa na vyombo vya kimataifa. ..yani lengo lao Hasa ni nn...Ni too much yani...ikiisha mtastaajabu
You have nothing to compare with Mwanza and Arusha out of Nairobi and Mombasa, just try yOutside Dar es Salaam no such magnitude., your second cities ziko level ya akina Thika, Kakamega, Eldoret hata sisemi., munacompare from 3rd going down in Kenya., our second city ndio inakimbishana na Dar., na bado mnahakika mutatupiku hivi karibuni., build a second Dar es salaam kwanza., with bigger annual revenue than Mombasa.,
Sent using Jamii Forums mobile app
Acha mambo yako Nyeri level za Songea hukoTown kama Nyeri iko na escalator., I dont know ni number ngapi Kenya, not even amongst the best 10., ingekua ni Tz Ichoboy unge type; "tazama Nyeri baby!"[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji6]
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni babkubwa yani bonge la terminal ever built
Nilimwambia aweke miji 5 ukitoa Nairobi na cc tuweke miji 5 tutoe Dar zen ipambane akaogopa [emoji3][emoji3]You have nothing to compare with Mwanza and Arusha out of Nairobi and Mombasa, just try y
Acha mambo yako Nyeri level za Songea huko
Kenya hakuna mji utaweza kufikia Arusha (currently the fourth city after Dar, Mwanza and Zanzibar) ukitoa miji yao miwili Nairobi na MombasaNilimwambia aweke miji 5 ukitoa Nairobi na cc tuweke miji 5 tutoe Dar zen ipambane akaogopa [emoji3][emoji3]
Mombasa road,,soon to be an expressway ๐
Mbona Mombasa ynyw nyeupe hv, btw dk ya 7:50 nmeona cable bridge [emoji3][emoji3]Mombasa road,,soon to be an expressway [emoji7]
Yaani anasifia kuwa kazi ni nzuri kupita kiasi๐Mkuu, Sijaelewa, Kazi nzuri au mbaya ? [emoji3]
Na watalipa $40mil kila mwaka for next 5 years ..meaning our budget will be getting almost 90bil addition kwa mwaka..
Wangeweka na bajeti ya daraja jangwani maana mvua ikinyesha hapafaiNa watalipa $40mil kila mwaka for next 5 years ..meaning our budget will be getting almost 90bil addition kwa mwaka..
Plus zile Incentives alizotuma simon
Pesa nyingi sana,serikali hii ingeielekezea kwenye tiba na elimuNa watalipa $40mil kila mwaka for next 5 years ..meaning our budget will be getting almost 90bil addition kwa mwaka..
Plus zile Incentives alizotuma simon
Jangwani..Kuna hela loan kutoka world bank kurekebisha mto karibia wote..sema nahisi kuna swala linachelewesha project kuuanza...Wangeweka na bajeti ya daraja jangwani maana mvua ikinyesha hapafai
Sent using Jamii Forums mobile app