Bataaaa,habari ndio hiyo. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bataaaa,habari ndio hiyo.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sangomwile, Oct 16, 2012.

  1. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,059
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Si unajua bata dume anavyolia?kuna jamaa aliiba bata dume watatu,wale bata walikuwa wanalia sana.Katika kuua so hasikamatwe jamaa akawa anawajibu wale bata kila wanapolia.BATA "Ha,ha".MWIZI "Habari ndio hiyooo.Mwizi akatengeneza chorus kama Mwana FA.Ha ha,habari ndio hiyo,ha ha,habari ndio hiyooo.
     
Loading...