Bata linaisha hivo! Kesho ni blue Monday

Bata linaisha hivo! Kesho ni blue Monday

Monday again
7968deb1-63fb-4e1f-b288-3eec74f5fe82.jpeg
 
Muda wa bata una tabia ya kukimbia sana🔥❗🙆🏿‍♂, alafu Jumatatu inawahi kufika kama ilikuwa inavizia kona.
Kile kipindi cha kuanza kuwaza alarm ya asubuhi,
nguo za kuvaa,
na foleni au majukumu ya kazini na chuo ndio hiki hapa😭.


Ile furaha ya wikendi inayeyuka ghafla!😂 🙆🏿‍♂️❗🔥View attachment 3674561
Leo ni MONEY DAY na wala sio Blue Monday
 
Muda wa bata una tabia ya kukimbia sana🔥❗🙆🏿‍♂, alafu Jumatatu inawahi kufika kama ilikuwa inavizia kona.
Kile kipindi cha kuanza kuwaza alarm ya asubuhi,
nguo za kuvaa,
na foleni au majukumu ya kazini na chuo ndio hiki hapa😭.


Ile furaha ya wikendi inayeyuka ghafla!😂 🙆🏿‍♂️❗🔥View attachment 3674561
Kila Jumatatu huwa inakuja na Hoja tatu:
1. Mambo yako ya Binafsi (Changamoto, majukumu etc)
2.Mambo ya KiJamii (Wajibu Kazini -Kaizar)
3. Mambo ya Kiimani (Kiroho- Husda, Fitina, Uchawi, Mizengwe n.k.)
Ndivyo nionavyo mimi.
 
TBC ya Gen Z 😀
Ukiachana na misemo ya kwenye kanga, kuna hizi pia zinazoandikwa kwenye vyombo vya usafiri.

Tuambie ni wapi kwingine unaweza kupata misemo kama hii? 😃
1790529934819.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom