Bastola ya Aden Rage na CCM


E

emrema

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
269
Likes
2
Points
0
E

emrema

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
269 2 0
rage.jpg


Nimeshtushwa na picha iliyopo kwenye ukurasa wa mbele wa moja ya magazeti ya leo. Mbunge wa Tabora mjini Ismail Aden Rage anapanda jukwaani na Libastola kiunoni.

Mungu amejibu swali gumu ni nani anaeleta vurugu kwenye kampeni za Igunga? Bastola ya nini kwenye mikutano wakati kuna wanausalama weengi hivyo?

CCM NI HATARI JAMANI NI KIFO..
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
nahisi ya zambia ndio yatatokea igunga..
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,958
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,958 280
Rage nae ni mwizi wa wake za watu kama Mwigulu
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,167
Likes
773
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,167 773 280
Weka picha mkuu, sio wote tuna access na magazeti
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Bastola????????????

Nimeshtushwa na picha iliyopo kwenye ukurasa wa mbele wa moja ya magazeti ya leo. Mbunge wa Tabora mjini Ismail Aden Rage anapanda jukwaani na Libastola kiunoni. Mungu amejibu swali gumu ni nani anaeleta vurugu kwenye kampeni za Igunga? Bastola ya nini kwenye mikutano wakati kuna wanausalama weengi hivyo? CCM NI HATARI JAMANI NI KIFO..
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
jamani tunaomba picha basi mkuu
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,952
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,952 280
Naona ni kutaka kuwatia hofu wanaIgunga lakini ieleweke hata wakiyaacha magari yao wakaenda na vifaru na mizinga bado havitawasaidia kulitetea jimbo
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hiyo bastola itaanza kumshughulikia yeye mwenyewe na mabwana zake.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,591
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,591 280
leo wanapanda majukwaani, baadae watumia mitutu ya bunduki ili waingie madarakani
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
18
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 18 0
Nimeshtushwa na picha iliyopo kwenye ukurasa wa mbele wa moja ya magazeti ya leo. Mbunge wa Tabora mjini Ismail Aden Rage anapanda jukwaani na Libastola kiunoni. Mungu amejibu swali gumu ni nani anaeleta vurugu kwenye kampeni za Igunga? Bastola ya nini kwenye mikutano wakati kuna wanausalama weengi hivyo? CCM NI HATARI JAMANI NI KIFO..
Wanajihami bwana , Kama watu wanamwagiwa tindikali na wengine kuchomewa nyumba ni lazima kujihami manake muda wowote unaweza kuvamiwa hata jukwaani si unajua tena kauli mbiu ya HAKUNA KULALA MPAKA KIELEWEKE
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,397
Likes
2,297
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,397 2,297 280
Nimeshtushwa na picha iliyopo kwenye ukurasa wa mbele wa moja ya magazeti ya leo. Mbunge wa Tabora mjini Ismail Aden Rage anapanda jukwaani na Libastola kiunoni. Mungu amejibu swali gumu ni nani anaeleta vurugu kwenye kampeni za Igunga? Bastola ya nini kwenye mikutano wakati kuna wanausalama weengi hivyo? CCM NI HATARI JAMANI NI KIFO..
Mabaunsa wasogee sasa!! Rage ni mtoto wa SAIGON sasa anafanya advertise ili kama kuna baunsa alikuwa anataka kusogea hapo ajue kwamba jamaa yupo fit.
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
18
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 18 0
nahisi ya zambia ndio yatatokea igunga..
Usiwe nabii. au unaandaa mazingira ya kukataa matokeo? waacheni wenyewe wana igunga ndo wanajua nani anafaa kwa maenedeleo yao na hapo Uchadema na Uccm utajitenga
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
18
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 18 0
Mabaunsa wasogee sasa!! Rage ni mtoto wa SAIGON sasa anafanya advertise ili kama kuna baunsa alikuwa anataka kusogea hapo ajue kwamba jamaa yupo fit.
Hakika. Unajua watanzania wanajua na wanaweza kupembua mchele na Pumba. Vitisho vya hakuna kulala mpaka kieleweke, Nguvu ya Umma ndo inapelekea yote hayo. Jamaa yetu FREEMANSONY atakosa kweli paja la kuku? kapata mbabe mwenzake
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,293
Likes
1,419
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,293 1,419 280
Ni gazeti gani hilo mkuu nikalinunue sasa hivi?
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
18
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 18 0
Hiyo bastola itaanza kumshughulikia yeye mwenyewe na mabwana zake.
Hawa ndiyo watanzania wanaojiita great thinkers kweli? matusi ya nini sasa ? ebu tujenge taifa kwa kutoa michango yenye matinki , wewe bora utoke hautufai humu
 
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,749
Likes
562
Points
280
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,749 562 280
Sheria haikatazi mtu kumiliki silaha, ila hili la kuionyesha hadharani kama simu ya BB ni kosa kubwa tena ni kuwatisha wananchi. Watu kama hawa ndio wanaoendelea kutia doa kampeni za CCM. Yaani CCM imekosa watu wote mpaka inaenda kumchukua Rage...ananikumbishia alivyokuwa FAT ya zamani alikuwa mbishi sana..
 
Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,179
Likes
322
Points
180
Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,179 322 180
Hawa ndiyo watanzania wanaojiita great thinkers kweli? matusi ya nini sasa ? ebu tujenge taifa kwa kutoa michango yenye matinki , wewe bora utoke hautufai humu
Laiti wakati wa kujiunga JF kungekuwa na usaili wengi tungewekwa kando!
 

Forum statistics

Threads 1,237,886
Members 475,775
Posts 29,304,753