Basi la Shabiby lapata ajali Makunganya Morogoro likienda Dar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la Shabiby lapata ajali Makunganya Morogoro likienda Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bornvilla, Aug 10, 2012.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Hakuna kifo hadi sasa lakini watu wameumia na hakuna huduma yoyote waliyopata.Polisi hawajafika na hata ambulance haijafika. Kuna watu wawili wamebanwa ndani ya basi msaada wa haraka unahitajika. Kwa wale wenye ndugu zao basi wajitahidi kuwatafuta kwa simu ili wajue hali zao.
    Source:Radio Imani.
     
  2. d

    danizzo JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina lilahi waina lilahi rajuhun; elimu bila mipaka
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,385
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Kila siku habari Mbaya
    Mungu awasaidie watoke salama
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Shabiby ya kutoka wapi kwenda wapi?
    Kuwa specific bana!...si wote tunaishi huko Kizimkazi!
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,485
    Trophy Points: 280
    Imetokea wapi hiyo?
     
  6. M

    Magesi JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu wajalie majeruh
     
  7. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kila siku ajali za magari.Mungu tuhurumie
     
  8. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 1,136
    Trophy Points: 280
    sOURCE rADIO iMAN.........ATALETAJE HABARI KAMILI....SIIBAGUI RADIO NATAKA KUOONESHA UJINGA WA MCHANGIAJI WA KWANZA HAPO!
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Radio iman mnh sina imani na hii redio huenda ni fiksi
     
  10. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,098
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu!!Hizi ajali zitatumaliza watanzania aisee!!Imekuwaje?Imetokea wapi hiyo tena jamani?Duh!!
     
  11. u

    upendom Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huu mwezi mtukutu kweli.ajali kila siku!Mungu turehemu na tuepushe na hizi ajali.
     
  12. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kunradhi: Shabiby ilikuwa inatoka Dodoma kuelekea Dar es salaam.
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    habari bila mipaka.
    leo kwenye mipasho kulikuwa na mada gani?
     
  14. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kunradhi: Shabiby ilikuwa inatoka Dodoma kuelekea Dar es salaam. Na ajali imesababishwa na utelezi kutokana na hali mvuamvua.Baadhi ya majeruhi wamekili dereva hakuwa akiendesha kwa kasi.Ni katika kona hapo iliyumbayumba na kuanguka. Mungu awape tahfifu na kuwaponya abiria wote wa ajali hiyo na ajali zingine zinazozidi kuripotiwa na zile zisizoripotiwa.
     
  15. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,021
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    yani hao majerui baada ya kunusurika, wameamua "kumkill" dereva?
     
  16. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,747
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Nipo eneo la makuda kihonda Morogoro ambapo kunàjali ya mabasi matatu Shabiby, Sumry na Alis na lory moja.

    Kumekuwa na foleni kubwa sana kwani magari ya kutoka dodoma na yanayotoka dar hayapiti.

    Kwamujibu wa mashuhuda kumekuwa na majeruhi kadhaa.
     
  17. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Leo ni leo, Mungu aturehemu!
     
  18. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 569
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Jamani udini hata kwenye ajali? Tujifiche kwanza katika masuala kama haya. Hata kichaa anaweza kukujulisha kuhusu msiba, hata mbwa anaweza kukujulisha kuhusu ajali ama msiba.
     
  19. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    umeona eeh kama thread ya nne hv inayohusu ajali..Prayers needed.! God save our land Tanzania.
     
  20. w

    wa Lalibela Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    pole zifike kwa wahanga wote na mungu awarehemu
     
Loading...