Hornet
JF-Expert Member
- Apr 29, 2013
- 26,894
- 52,487
juzi tu prado imeikwangua rangi mwendokasi, yenyewe imetoka inamiminika huko hata haijali mataa ikakutana na bajaji, ghafla ikaenda hewani kurudi chini mwendokasi hii hapa, sijasimuliwa nilishuhudia kwa macho,Diva, uendeshaji wa magari madogo katika mji huu unajulikana, sio jambo la kudiscuss hapa..
Madereva wengi hawafuati sheria, wengi wana haraka, wengi wana papala, wengi wana kiburi..."""hapa naziwahi hizi taa ngoja ninyooshe mguu"""
Faini kali lazima zitumike kuogopesha wahuni, maana hakuna namna ....
kiukweli magari binafsi nayo yana matatizo kwenye uendeshaji wake.