Basi la mwendokasi lapata ajali mbaya Magomeni Usalama

Basi la mwendokasi lapata ajali mbaya Magomeni Usalama

Hii nchi naishangaa sana yani wanawekeza kwenye mabasi ya kasi wakati kuna sehemu hata barabara(achilia mbali lami) hamna!!!
 
Dah... kama waliwachukua ex- daladala drivers wanategemea nini? hawakusoma yaliyowapata UDA? Hawa jamaa wameisha komaa hawakunjiki tena. Ningekuwa mimi kwasababu ni mradi mpya wenye mambo mapya basi ningewaajiri madereva wengi kutoka mkoa na sifa ya kukosa kazi ni kuwa uliwahi kuwa dereva wa daladala katika miji mikubwa.🙂
Nyie kweli ni wehu..we kwa akili yako unafkiri nani mwenye kosa.

Tanzania bado ina kazi kubwa sana.
 
Na hizi ajali hazitoisha jana nimetafuta u torn kudadeki kuanzia Kinondoni nimekuja kuipata magomeni baada ya kuingia mtaani kugeuza kurudi tena barabarani watu watakubali wapi Sehemu nyingi zenye junction hakuna taa inayo ruhusu upite upande mwengine labda uwe upande huo huo ukate kona mfano mzuri Magomeni
 
Nikweli baadhi ya madereva sio coz %kubwa wamechukuliwa kutoka kuendesha maDALADALA...hata Mkurugenzi wao alilalamika Jana..lkn pia wanadarisalama wengi...wanaishi kwa mazoea hawaheshimu Sheria za barabarani...
More than 97% ya madereva dar hawafati sheria na alama barabarani sijui kwanini wako very rough mabasi ya udart yatachakaa yote ka ya uda tu madereva hawana nayo uchungu
 
Hata madereva wa mabasi haya wana tatizo pia, wanakwenda speed kubwa mno,kawaida ya hizi basi nashkuru mungu nimezitumia nchi kadhaa hizi basi nafahamu utaratibu wake, hizo speed zao zimezidi hizi basi abiria wengi wanasimama wao wanakwenda speed na breki Kila sehemu yaani ndani ya bus full kugongana tu,
 
WaTz tubadilike ! Barabara ni zao na wana muda maalumu wa safari ! Mbina speed ya train huwa hamuijadili !
 
..ajali ktk njia hiyo ni wao kwa wao kugongana. Intruders ili wasigingwe waache kuiingia....vinginevyo ndio hayo na bill ya bas wapewe walipe!
 
Nadhani hata madereva wa haya mabasi wana tatizo mbona wa daladala hawagongani hovyo ka wao wawe makini Mara waue RAIA kwa kisingizio cha njia maalumu

Kwa wao kua makini Ni kuendelea kupita kwenye Lane (barabara) zao, haihitaji Elimu ya ziada kulielewa hilo
 
Mwenyew nashangaa wanawatupia lawama wa mwendo kasi akat wanaona gari dogo ndo limefata basi kwenye njia yake.
Chanzo cha ajali ya leo Ni kutofanya kazi kwa taa kwenye U-turn, hivyo dereva wa vitz akatumia uzoefu wa mjini wa mwenye kuwahi apite, duuuuh!, mwendokasi kumbe hawana fair play panapotokea hitilafu ya taa!. Sasa sijui kwa hapo sheria zinambeba nani!. Nawasilisha
 
Na hizi ajali hazitoisha jana nimetafuta u torn kudadeki kuanzia Kinondoni nimekuja kuipata magomeni baada ya kuingia mtaani kugeuza kurudi tena barabarani watu watakubali wapi Sehemu nyingi zenye junction hakuna taa inayo ruhusu upite upande mwengine labda uwe upande huo huo ukate kona mfano mzuri Magomeni

Kwa kifupi kupinda Kulia hairuhusiwi, hapo ndio kwenye kazi mkuu
 
Ila kuhusu kuchanikachanika apo asee nakuunga mkono, haya magari ni makubwa jinga yani kubwa vile linaumizwa na kavits

Mzee hizi ni latest materials, hazipo kwa ajili ya "kukomaa" kwenye ajali, they are designed to be "destroyed" during accidents.
 
Back
Top Bottom