Basi la mwendokasi lapata ajali mbaya Magomeni Usalama

Basi la mwendokasi lapata ajali mbaya Magomeni Usalama

Aise hivi nyie watu wa Dar mnaishije lakini.
Yaani ikija fly overs si ndio mtaanguka mabondeni kila siku?
Daraja la Kutoka Dar mpaka Zanzibar si ndio wote mtazamana kwenye maji?
Daraja la Kigamboni washamba nyie,Mradi Huu wa Mabasi washamba nyie,aiseeee
Uwanja wa taita mazuzu mkawa nyie kuuharibu kwa kukojolea kwenye machupa na kunya juu ya vyoo.
Kukojolea wanawake kwenye Magari ya Mwendo kasi nyie nyie,hahahaha

Kwa watu wanaotoka Mkoa wa Kilimanjaro kuishi Dar hawapati Tabu,maanaa ustaarabu wa mji wao wa Moshi wanaujua,ila hawa wengine ni Majanga ya Jiji.
Watu mnaishi kwa mazoea na kuendesha magari kwa mazoea ili na nyie muonekane mnamagari na wajanja wa mji kumbe full washamba.


Napia nampongeza sana Driver,unajua kwa muonekano ni kwamba Driver angeweza kuigonga gari ndogo na kuuwa watu,ila alijua kwamba ndani yagari yake ni salama na kuamua kuiumiza gari na kunusuru waliomo kwenye gari ndogo.
Angalizo:Hapa naona dalili ya ku sabotage huu mradi,hili nalo niangaliwe kwa upande wa pili.
Maana ajali nyingine unaona kabisaa yaani mtu anafanya kusudi hasaa,na kuona kwamba yeye ndio mjanga,na yeye ndio anaharaka saana kuliko waliopanda hizo Buses,inakera sana na ni aibu kwa taifa na tunaonekana washamba kupita maelezo
 
Aise hivi nyie watu wa Dar mnaishije lakini.
Yaani ikija fly overs si ndio mtaunga mabondeni kila siku?
Dara la Kutoka Dar mpaka Zanzibar si ndio wote mtazamana kwenye maji?
Daraja la Kigamboni washamba nyie,Mradi Huu wa Mabasi washamba nyie,aiseeee
Uwanja wa taita mazuzu mkawa nyie kuuharibu kwa kukojolea kwenye machupa na kunya juu ya vyoo.
Kukojolea wanawake kwenye Magari ya Mwendo kasi nyie nyie,hahahaha

Kwa watu wanaotoka Mkoa wa Kilimanjaro kuishi Dar hawapati Tabu,maanaa ustaarabu wa mji wao wa Moshi wanaujua,ila hawa wengine ni Majanga ya Jiji.
Watu mnaishi kwa mazoea na kuendesha magari kwa mazoea ili na nyie muonekane mnamagari na wajanja wa mji kumbe full washamba.
Huu mradi waupeleke mikoani, dar na ustaraabu wapi na wapi.
 
Nipo napita hapa usalama ndani ya UDART, kuna basi limepata ajali mbaya na limeharibika vibaya , nadhani kutakuwa na majeruhi..

Mwenye habari zaidi tafadhali


Ukisema AJALI mbaya sana hapo unamaanisha kuwa kuna Watu wamekufa sasa Mkuu unaposema kuna AJALI mbaya sana wakati kumbe kilichoumia ni bampa la Gari, body kidogo na rangi kuchubuka unataka tukueleweje? Kweli kila fani ina Watu wake. Hata hivyo akhsante kwa taarifa!
 
Hizi udart si zitaisha kabla hata pesa haijarudi..
Ndo maana wameamua kuuza hisa angalau warudishe hela waliyoinvest
 
Kuna haja ya kuongeza adhabu ya viboko kwenye makosa ya barabarani tena unalambwa on the spot hasa hii issue ya matumizi ya barabara za haya mabasi yaendayo haraka.

Kila basi litembee na askari or mgambo kwa ajili ya zoezi la kugawa bakora na fine za papo kwa papo.
 
Kuna haja ya kuongeza adhabu ya viboko kwenye makosa ya barabarani tena unalambwa on the spot hasa hii issue ya matumizi ya barabara za haya mabasi yaendayo haraka.

Kila basi litembee na askari or mgambo kwa ajili ya zoezi la kugawa bakora na fine za papo kwa papo.
Wakitangaza hiyo kazi, nitaomba
 
Samahani maana vichunusi vimeniziba usoni sioni. Hivi hizi ni basi za kweli au ni disposable buses
 
Napendekeza hawa watu wanaoingilia hii barabara ya dart wasipewe ata nafasi ya kwenda mahakamani ni moja kwa moja jela kwanza miezi6 alafu baada ya hapo ndio arejeshwe mahakamani kukabiliana na kesi ya hasara au madhara aliyosababisha, bila kutumia ubabe haya matukio hayataisha kamwe
[emoji51] [emoji51] [emoji51]
 
Nadhani hata madereva wa haya mabasi wana tatizo mbona wa daladala hawagongani hovyo ka wao wawe makini Mara waue RAIA kwa kisingizio cha njia maalumu
 
1464522065750.jpg


Na hii ni wapi na lini maana nimeiona ikisambaa kwenye mitandao
 
Semina elekezi ya nini kama sio kuharibu pesa....
Haya magari yana njia zake, hakuna overtaking....
Sheria ya kugonga haya mabasi inatakiwe iwe kama ile sheria ya ukigonga mnyama pori mbugani...
Ukiligonga tu, unaacha gari unakimbia....faini si chini ya milioni 15....
Hawa wote wana makosa wa Udart na vitz sio mda wote yanapita moja kwa moja kuna sehemu yanatakiwa kusimama kupisha magari mengine kuvuka barabara sasa hapo ndo wa udart na normal cars hawafati sheria tatizo mwapenda kulaumu upande moja mbona daladala hazigongi hovyo tena wao wako changanyikeni. Uendeshaji wa madereva wengi dar ni mubovu na kutokua makini
 
Swala sio semina kwa mwendokasi bali viburi kwa madereva wa magari mwingine kutumia barabara ya magari ya mwendokasi wakati ilishakatazwa. Yani watz sijui tuna akili gani
Umeniwahi nilitaka kusema namna hii wabongo ni vichwa Ngumu....wameambiwa wasipite zile utakuta MTU na kiVITZ chake anapiga konga kupita mle...Honestly ajali zingine watu wanajitakia na watu kulaumu sijui barabara finyu...sio kweli watu tubadilike tupunguze ulalamishi usio na sababu
 
Nadhani hata madereva wa haya mabasi wana tatizo mbona wa daladala hawagongani hovyo ka wao wawe makini Mara waue RAIA kwa kisingizio cha njia maalumu
Nikweli baadhi ya madereva sio coz %kubwa wamechukuliwa kutoka kuendesha maDALADALA...hata Mkurugenzi wao alilalamika Jana..lkn pia wanadarisalama wengi...wanaishi kwa mazoea hawaheshimu Sheria za barabarani...
 
Vigari vyao vitaifishwe na wao angalau wakae jela kidogo nadhani akili itawarudi
 
Back
Top Bottom