Basi la Happy Nation Lapata Ajali Hedaru Laua wawili

Basi la Happy Nation Lapata Ajali Hedaru Laua wawili

Hilo gari dogo aliekuwa anaendesha namfahamu Anatwa Denis amesoma Udom na alikuwa anafanya kazi Exm arusha. Ni kijana mdogo around 24 years. alikuwa akitokea DSM.
Cha kusikitisha wamekufa wawili yeye na Kaka yake.
 
Hilo gari dogo aliekuwa anaendesha namfahamu Anatwa Denis amesoma Udom na alikuwa anafanya kazi Exm arusha. Ni kijana mdogo around 24 years. alikuwa akitokea DSM.

Kweli mkuu, Dogo tumempoteza
 
yaani Hawa madereva wa happy nation na ngorika huwa wanajifanyaga machizi mno.cjui wanaona cfa kucheza na roho za watu ama.yaani wanajifanyaga wana haraka Sana.ss kajifanya ana haraka akamuua kutanua ona ss kilichotokea.ila mie nashauri madereva km Hawa wawe wanachukuliwa leseni zao tu
 
Nimekutana nayo hiyo ajari nikitokea Arusha,nilipo jaribu kuulizia mashuhuda walidai kuwa hilo gari dogo(carina) lilikuwa linayumba(inasemekana dereva alisinzia)na dereva wa basi alijitahidi kumkwepa ikashindikana ki ukweli ni viungo vimegawanyika inasikitisha.RIP
 
Tutamtafuta mchawi hatutampata inasikitisha sana. Nayajua vizuri maeneo yale ufinyu wa barabara hasa hedaru, makanya, same. Kuna kampuni moja kwa jina dott lakini speed yao ni ndogo sana.mungu atusaidie tu
 
AJALI KILIMANJARO: Watu 2 wafa papohapo baada ya basi la Happy Nation (Arusha-Dar) kugongana na gari dogo, Hedaru-Same leo mchana. Polisi wathibitisha jioni hii.

Chanzo: Mwananchi Breaking news.

Mmoja wa marehemu ni kijana wa Arusha anafanya bank ya Exim

Walikua wametoka kwenye ugali mjini
 
Hilo gari dogo aliekuwa anaendesha namfahamu Anatwa Denis amesoma Udom na alikuwa anafanya kazi Exm arusha. Ni kijana mdogo around 24 years. alikuwa akitokea DSM.
Cha kusikitisha wamekufa wawili yeye na Kaka yake.

Ni mtu na mjomba wake.
Mahandsome balaa.
R.I.P Makaka
 
Mkuu MSALANI huyu dogo ndio kwanza anaanza maisha na kufaidi matunda ya ujana wake bahati mbaya hizi barabara zetu zinataka umakini sana.Jana nilikuwa natoka Tanga Kabuku na gari dogo kufika maili kumi kabla ya Korogwe nikakuta na Prado imeachiwa kisawa sawa ipo katikati ya barabara nilichokifanya nikuingia machakani bahati nzuri niliweza kucontrol gari vyema.Nilipofika Makanya nikapigiwa simu na jamaa zangu wa Kabuku nikaambiwa kuna prado imezama uvunguni mwa Scania nikajisemea bila shaka inaweza kuwa ile iliyonikosa kosa.Unajua hii barabara ya Dar Arusha siku hizi imejaa migahawa mizuri usipokuwa makini unaweza kunywa ukadhani unaendesha gari barabara za katikati ya mji ambako ni rahisi sana kuendesha gari hata kama umekunywa na usipate ajali lakini unapokuwa umekunywa na unaendesha gari barabara kuu (highway) kupata ajali ni jambo rahisi sana.

RIP Ngowi.

Hii ajali imechukua maisha ya jamaa yangu NGOWI, alikuwa anaishi mitaa ya Njiro Ghorofa Mbili jirani na baa maarufu ya ANGELS GARDEN.
CC: Ngongo
 
Last edited by a moderator:
...Unajua hii barabara ya Dar Arusha siku hizi imejaa migahawa mizuri usipokuwa makini unaweza kunywa ukadhani unaendesha gari barabara za katikati ya mji ...

RIP Ngowi.


Very true. Pia kuna mashindano fulani ya kiduwanzi. Unaanza na mtu Arusha ukifika njia panda Himo bado mko wote ligi inaanzia hapo. Uhai una thamani sana wajameni kuuchezea kama shilingi tunduni mwa choo...
 
Haya mabasi ni majanga na mimi ni shuhuda.

Majuzi kati, nilipata lifti kwenda Dar kwenye gari dogo (GX 100) la jamaa yangu (tulikua wa4). Alikua anaendesha vizuri tu. Hakuzidi 100km. Mitaa hiyo hiyo ilipotokea ajali hii, kuna basi jeupe hivi la kizamani liliamua kujaa upande wetu. Ile linatufikia, likafanya kama ile kwenye muvi kutupiga 'bambi' na kurudi upande wake papo hapo. Kama si uhodari wa jamaa yangu kudhibiti gari, na spidi nzuri... Uwiiiiiiiii! Labda hiki ndicho kilichomtokea Ngowi na nduguye.

RIP fellows... You both went too young!!!
 
Back
Top Bottom