Pascal Mayalla
Platinum Member
- Sep 22, 2008
- 59,804
- 134,593
AJALI KILIMANJARO: Watu 2 wafa papohapo baada ya basi la Happy Nation (Arusha-Dar) kugongana na gari dogo, Hedaru-Same leo mchana. Polisi wathibitisha jioni hii.
Chanzo: Mwananchi Breaking news.
Chanzo: Mwananchi Breaking news.
Hilo gari dogo aliekuwa anaendesha namfahamu Anatwa Denis amesoma Udom na alikuwa anafanya kazi Exm arusha. Ni kijana mdogo around 24 years. alikuwa akitokea DSM.
Cha kusikitisha wamekufa wawili yeye na Kaka yake.
Nimekutana nayo hiyo ajari nikitokea Arusha,nilipo jaribu kuulizia mashuhuda walidai kuwa hilo gari dogo(carina) lilikuwa linayumba(inasemekana dereva alisinzia)na dereva wa basi alijitahidi kumkwepa ikashindikana ki ukweli ni viungo vimegawanyika inasikitisha.RIP
Ni mtu na mjomba wake.
Mahandsome balaa.
R.I.P Makaka

