Bashiru unajaribu kumshika simba sharubu zake? Umetumwa?

Bashiru unajaribu kumshika simba sharubu zake? Umetumwa?

Jamani kwetu hizo attachment hazifunguki kwa waliyoziona VP zinasemaje
 
Unajaribu kumshika simba sharubu zake? Umetumwa? Ni nani yuko nyuma yako...? Nasema bro unachokitafuta utakipata..tena the soonest ...
View attachment 1529699
Mnaombea upuuzi huo hautokaa utokee. Mpaka anaongea hapo mnadhani Phd hajui anasema nini? Mnadhani anaweza kuongea taarifa nyeti hiyo bila kujadili na mwenyekiti wake
 
"Wenzake" wanasema aendelee, Bashiru anasema akimaliza muda asepe. Hamjui Jiwe huyu.
 
Ajenda ya kuongezewa muda si ya Magufuli au ccm bali ni ajenda ya wachumia tumbo ambao wanafikiri wakisema hivyo wanamfuraisha mkuu wa nchi, Bashiru yuko mikono salama labda kinachoweza kumtoa ni matokeo mabovu ya uchaguzi
 
Unamfokea nani sasa broh...!
Twende na T2020TAL
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Screenshot_20200807-123041.jpg
 
Mshana jr, wewe mkolofi Sana 😂😂 najua clip inaendeleaje na alichomaanisha unakijua, ila kwenye siasa hii clip mpaka wataitolea ufafanuzi🙏🙏 wataomba Pooh, maana naona kila Kona KM anaambiwa anamfokea mheshimiwa🤧🤧
 
Back
Top Bottom