Bashe(Mb): Ipo siku watu watatafuta haki yao mtaani!

Bashe(Mb): Ipo siku watu watatafuta haki yao mtaani!

Haahhahaha hta kigwangallah alisema hivo hivo kuwa 2015 Bashe atazikwa rasmi kisiasa lakini mwisho wa siku huyo kigwangallah akakimbilia jimbo la vijijini. Bashe anajua sana mipango yenu na amini usiamini huyu jamaa ana kiburi cha kuijiuzulu ubunge hta leo na chama chochote atakachokwenda atarudisha jimbo hili 2020


Hatakuwa na sifa/ vigezo tena vya kugombea kupitia chama chochote
 
Amefanya nini jimboni kwake?watu wake watafute haki mitani jimboni kwake!!mtu hurithi tabia za wazazi au babu zake!!
 
Walishafundishwa unafiki ukiwa upande wao lazima useme ndiyo hata ukininginizwa kichwa kwenye tundu la choo Nape kasema atasimamia anachokiamini at least amejitahidi kuacha unafiki wao
 
mbona ni kiswahili kisicho na matusi au mm sielewi!
Kaongea vizuri ingawa baadhi hawatapendezwana alichokisema
Acheni vitisho......!
Kumbuka neno lake litabaki kuwa hai hata kama atakipata hicho ulichonacho wewe na kokote atakapo kuwa eidha hai/amekufa atakumbukwa misimamo yake...
Sina maana yoyote mbaya hiyo uifikiriayo,namaanisha wenye Chama hawatachelewa kumpeleka waliko kina Sophia Simba na Madabida.
 
Hatakuwa na sifa/ vigezo tena vya kugombea kupitia chama chochote
Mnajidanganya sana yaani mtu mpaka anafikia stage ya kuwa mbunge na kukamata nyarala zote nyeti za serikali ndio baadae mseme sip rais then mnaexpect hoja iwe na mashiko?? shame on u
 
. Kama unakauwezo kadogo kakufikiri utafahamu Ben ni Mtanzania,kazi ya kulinda raia si ya chadema pekee kikochombo chakitaifa na tunakilipa kufanya kazihiyo kisheria kama mtu wa chadema anahusika kuteka mtu basi vyombo vyadola vifanye kazi yake na watiwe hatiani.
vijana wa sisiemu mmekosa uzalendo na utu,mnachojua kutetea mabwana zenu in everything!!shame on you
cdm kina kikosi cha RedBrigade chenye jukumu la kulinda usalama wa chama na viongozi wake ilikuwaje kikashindwa kumlinda? uajiri mmasai akulindie nyumba yako uibiwe uanze kuwalaumu polisi kweli? boss wake hajaenda kutoa taarifa polisi watajuaje kama yupo au hayupo?
 
Mnajidanganya sana yaani mtu mpaka anafikia stage ya kuwa mbunge na kukamata nyarala zote nyeti za serikali ndio baadae mseme sip rais then mnaexpect hoja iwe na mashiko?? shame on u

May the same shame be on you .

But, we have to clean our country as we did in lake zone when; we took out all illegal migrants and refugees back to their respective countries!
No matter the positions they have at the moment!!
 
May the same shame be on you .

But, we have to clean our country as we did in lake zone when; we took out all illegal migrants and refugees back to their respective countries!
No matter the positions they have at the moment!!
u cant be serious...... i mean how on earth can a so called ILLEGAL IMMIGRANT elevate into such a pivotal position in our country??? where had our security been all this time??? such am insisting shame upon you ccm and ur subjects coz why bring in such a motion when your poor policies have been criticized firmly by Mr Bashe??? just as ccm had lost in 2010 u will again lose to bashe in 2020 coz justice will always prevail no matter how!!!
 
cdm kina kikosi cha RedBrigade chenye jukumu la kulinda usalama wa chama na viongozi wake ilikuwaje kikashindwa kumlinda? uajiri mmasai akulindie nyumba yako uibiwe uanze kuwalaumu polisi kweli? boss wake hajaenda kutoa taarifa polisi watajuaje kama yupo au hayupo?
hahhahahh wanaccm bhana ssa zitto si kasema yupo tayri kutihibitusha hata bashe kasema hivo ssa mbona hamjaunda kamati ili yye akathibitishe??? si ameshajicommit ssa mnaogopa nni???
 
hahhahahh wanaccm bhana ssa zitto si kasema yupo tayri kutihibitusha hata bashe kasema hivo ssa mbona hamjaunda kamati ili yye akathibitishe??? si ameshajicommit ssa mnaogopa nni???
hiyo ni kazi ya polisi kuchunguza makosa ya kijinai, bunge linahusikaje? au sheria hazijitoshelezi apeleke mswaada binafsi ujadiliwe.
 
Hivi wakati ukifadhiliwa na kutumikia magazeti ya new habari mbona ulikuwa husemi haya maneno au mbona wakati ule watu hawakuingia barabarani wakati tuliibiwa vya kutosha au hiyo haikukugusa wewe
 
Back
Top Bottom