Bashe: Kama mnataka kutukata kodi mkateni na Rais

Bashe: Kama mnataka kutukata kodi mkateni na Rais

..the smartest MP so far...calls a sped..sped...not hypocritical at all....huyu Bashe ni aina ya wabunge tunaotaka ktk utawala huu..kudos Bashe..mibunge mingine yote ya ccm imejaa unafiki mtupu...
 
Huyu bashe bado ni mfuasi wa Lowasa mpaka sasa hivi..Magufuli akipewa uenyekiti aanze nae huyu mamluki kumshughulikia

Tanzania iko kwenye kilindi cha umaskini kutokana na fikra kama hizi,watu wapumbavu kama nyinyi mnaowaza chama tu.

For God'sake,Tanzania inahitaji kuendelea mbele na ccm inahitaji iondoke madarakani.
 
Nimekuwa nafuatilia mjadala wa bunge Juu ya Bajeti ya Serikali Na kubaini kuwa wabunge wa Upinzani wameridhia kodi ikatwe kwenye viinua mgongo vyao.Lakini wabunge wa CCM hawataki kodi hiyo ikatwe licha ya serikali inayoongozwa Na Chama chao inasisitiza ulipaji wa kodi.Je wabunge hao mbona watumishi wa serikali wanakatwa kodi kwanini nao wasikatwe? Nadhani wangetoa sababu kuwa hawastahiri kukatwa Kwa kuwa wao ni waheshimiwa.Mbona waliowapigia kura tena wana kipato kidogo lakini wanakatwa kodi mbona hawajagoma?
 
Kuna mikaburu ya chichiemu iliwahi kumbaguwa ati si mtanzania tulipoizomea ikabadili msimamo. Michichiemu hiyooo inaona haya hiyooo BASHE ni mtanzania kushinda iliyotaka kumpora utanzania wake, kamua BASHE endelea kutoa MADINI
 
Tanzania ukaburu bado upo haiwezekani viongozi wasilipe kodi huu ni ubaguzi wa kikaburu na hatuta songa mbele kwa utaratibu huu kodi tulipe sote tusonge mbele tuumie sote
 
Mwite majina yote ukimaliza jibu hoja zake, ndugu.
Ccm wakibanwa na ccm wanakua hawana chakusema zaidi yakumpeleka kwa lowasa sawa he is team lowasa so what?the dude is asking a simple question bashe ndo mpinzani alobaki bungeni in a green and yellow flag ni simba hakoseagi its a matter of time atawadhihirishia watanzania they did a wrong choice viva bashe viva mungu atakulinda
 


Mbunge wa Nzega Hussein Bashe amesema kama serikali inataka kuwagombanisha na wananchi kwa kuwataka kukatwa kodi kwenye kiinua mgongo,
ameongezea kwamba kuna sheria inayosema watumishi wa kisiasa kusamehewa kodi ila kama wanataka kuwakata kodi ya kiinua mgongo basi wakate pia kwa viongozi wengine kama rais, wakuu wa mikoa, mawaziri na majaji


Inashangaza sana unapomuona Mbunge ambaye kwa muonekano wake usingedhani kama Ana weza kutetea upuuzi ka huu!! Hakuna asiye fahamu kuwa kipato chochote kilicho halali kinapaswa kukatwa kodi! Sijasikia sababu yoyote wanayotoa ya wao kutochangia kodi hiyo! Kama JPM amepania kuleta usawa katika Jamii yetu basi asikatishwe tamaa na mane ya kina Bashe na wenzake,kodi lazima ilipwe!!
 
hivi kwanza ni kwa nini wabunge wanapewa kiinua mgongo kila baada ya miaka mitano? mahesabu yako je? ni mfanyakazi yupi wa umma anapata karibu milioni 200 kila baada ya miaka mitano? sheria ibadilishwe wabunge walipwe kama watumishi wengi wa umma, na iundwe tume nyingine nje ya bunge ya kupanga maslahi ya wabunge haiwezekani hawa ndio hao wanajipangia mafao makubwa
 
Nimempenda sana Bashe, hongera sana sana Bashe uu mzalendo wa dhati! wewe ni tafouti na wabunge wa ccm, ILA NAJUA UPO CCM KWA BAHATI MBAYA SANA!
 
Hivi Magu kweli ni mzalendo?Kwanini asi-take initiative mpaka asubiri shinikizo?!
ashakuwa na sura mbili.. ful of double standards ktk area nyingi.. haaminiki tena, sina imani yupo kama alivyokuwa akijipambanua
 
Chezea injinia Magu wewe!
Hana subiri subiri yaani ni tit tat
 
Back
Top Bottom