Basata mnasubiri nini kumchukulia hatua Ney wa mitego

Basata mnasubiri nini kumchukulia hatua Ney wa mitego

Aliyoimba yana ukweli ama hayana? Kwanini wasibadilike hao walioimbwa? Kumfungia Nay hakubadili ukweli uliosemwa. Isitoshe serikali haifuatilii mambo ya mitandao
Weka wimbo tusikie
 
Wamfanyaje sasa?? Katunga katunga yeye, kuimba kaimba yeye, na studio kalipia yeye. Msimpangie cha kufanya...
 
Kuna waliopoteza marinda;wapoo!!mbona hakuna tusi acha uchochezi mleta mada .
 
Basata au mtaka mtumbuliwe ninyi? Kuna huu wimbo unaosambaa kwenye mitandao ya kijamii ilioimbwa na msanii Ney wa mitego, unasikika wimbo huo ukiwakejeli viongozi mbalimbali . Maneno yaliyotumika ni Makali sana, najua imetoka mwishomwa juma mtasema hamkuwa kazini basi Jumatatu mchukue hatua na kinyume na hapo hatua zitachukuliwa dhidi yenu
Hahaha unajifanya Ndugu yake na Yesu
 
Basata au mtaka mtumbuliwe ninyi? Kuna huu wimbo unaosambaa kwenye mitandao ya kijamii ilioimbwa na msanii Ney wa mitego, unasikika wimbo huo ukiwakejeli viongozi mbalimbali . Maneno yaliyotumika ni Makali sana, najua imetoka mwishomwa juma mtasema hamkuwa kazini basi Jumatatu mchukue hatua na kinyume na hapo hatua zitachukuliwa dhidi yenu
 

Attachments

Basata au mtaka mtumbuliwe ninyi? Kuna huu wimbo unaosambaa kwenye mitandao ya kijamii ilioimbwa na msanii Ney wa mitego, unasikika wimbo huo ukiwakejeli viongozi mbalimbali . Maneno yaliyotumika ni Makali sana, najua imetoka mwishomwa juma mtasema hamkuwa kazini basi Jumatatu mchukue hatua na kinyume na hapo hatua zitachukuliwa dhidi yenu
You want to use your mind to dictate what is written and sang by artists??? That will be a losing battle because the rhymes and the poems will glow as a flame in people...
 
Umefunika kinyesi kwa kitambaa ili watu wasinuse herufi mbaya. Sii suluhisho.
 
Tut
Basata au mtaka mtumbuliwe ninyi? Kuna huu wimbo unaosambaa kwenye mitandao ya kijamii ilioimbwa na msanii Ney wa mitego, unasikika wimbo huo ukiwakejeli viongozi mbalimbali . Maneno yaliyotumika ni Makali sana, najua imetoka mwishomwa juma mtasema hamkuwa kazini basi Jumatatu mchukue hatua na kinyume na hapo hatua zitachukuliwa dhidi yenu

Tutajie hao viongozi waliokejeliwa kwenye hyo nyimbo,na ututhibitishie
Serikali haifanyi kazi na umbea wa kwenye mitandao yakijamii hvyo huo niumbea wako tu.
 
Basata au mtaka mtumbuliwe ninyi? Kuna huu wimbo unaosambaa kwenye mitandao ya kijamii ilioimbwa na msanii Ney wa mitego, unasikika wimbo huo ukiwakejeli viongozi mbalimbali . Maneno yaliyotumika ni Makali sana, najua imetoka mwishomwa juma mtasema hamkuwa kazini basi Jumatatu mchukue hatua na kinyume na hapo hatua zitachukuliwa dhidi yenu
Nimeusikiliza na bado naendelea kuusikiliza. Jamaa ametumia akili sana jina pekee alilolitaja ni Jakaya na hakuna sehemu ambayo kuna jina rasmi ambalo amelitaja. Jina lingine alilolitaja ni Bashite, je huyu mtu ni nani, je yupo?
Kwa upande wa Jakaya amesema wazi kuna watu walimdiss, ni kweli au sio kweli? Mimi ningependelea kabla ya kuufungia waliotajwa wapeleke malalamiko yao BASATA. La kama hakuna acha kijana asonge mbele.
Hebu usikilize vizuri:
 
Na wewe ni mmoja wao nakuambia huwezi kuwafunga watu midomo Mungu atainua hata mawe yaseme ndio mtashangaa na mjue Mungu si mwanadam aseme uongo
 
Basata au mtaka mtumbuliwe ninyi? Kuna huu wimbo unaosambaa kwenye mitandao ya kijamii ilioimbwa na msanii Ney wa mitego, unasikika wimbo huo ukiwakejeli viongozi mbalimbali . Maneno yaliyotumika ni Makali sana, najua imetoka mwishomwa juma mtasema hamkuwa kazini basi Jumatatu mchukue hatua na kinyume na hapo hatua zitachukuliwa dhidi yenu
Kwani wa Mitego kasema uongo hadi achukuliwe hatua?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom