Barua ya wazi kabisa kwenu vijana

Barua ya wazi kabisa kwenu vijana

min -me

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2022
Posts
60,706
Reaction score
175,724
Nyie vijana mtambue kuwa hakuna umri wa mafanikio, mimi ni kati ya vijana nilianza kufanikiwa nikiwa na miaka 33 , yani hapo kwa umri huo buku sina , nilichokua nacho ni mind setting na akili ya pesa tu .

Leo hii nikifilisika kabisa nikawa na 50 elfu tu , nitampita ambae anajiona yupo vizuri na umri wa miaka 18 tu🤔

Pesa ni mtazamo , mafanikio hayaji bila kutegemea akili yako ipoje, na mtazamo 🤔

N.B mimi siwapi njia nawapa mwanga tu .
 
Nyie vijana mtambue kuwa hakuna umri wa mafanikio, mimi ni kati ya vijana nilianza kufanikiwa nikiwa na miaka 33 , yani hapo kwa umri huo buku sina , nilichokua nacho ni mind setting na akili ya pesa tu .

Leo hii nikifilisika kabisa nikawa na 50 elfu tu , nitampita ambae anajiona yupo vizuri na umri wa miaka 18 tu🤔



Pesa ni mtazamo , mafanikio hayaji bila kutegemea akili yako ipoje, na mtazamo 🤔

N.B mimi siwapi njia nawapa mwanga tu .
Wise bro.. ingawa vyombo ushaweka leo.karibu hapa mlimani kwenye show ya 30yrs
 
Nyie vijana mtambue kuwa hakuna umri wa mafanikio, mimi ni kati ya vijana nilianza kufanikiwa nikiwa na miaka 33 , yani hapo kwa umri huo buku sina , nilichokua nacho ni mind setting na akili ya pesa tu .

Leo hii nikifilisika kabisa nikawa na 50 elfu tu , nitampita ambae anajiona yupo vizuri na umri wa miaka 18 tu🤔



Pesa ni mtazamo , mafanikio hayaji bila kutegemea akili yako ipoje, na mtazamo 🤔

N.B mimi siwapi njia nawapa mwanga tu .
Kufanikiwa kunapimwaje? Wewe ulikuwaje au ulikuwa na nini ukaona sasa umefanikiwa.
 
Vijana wanahitaji kupewa semina maana mtaani kulivyokuwa kugumu wanaweza wakadhani ni hali ya kudumu,kupata pesa ni kadiri unavyozidi kuongeza juhudi katika lile unaloona linakuingizia shilingi mbili tatu.

Hakuna hali ya kudumu kila mtu atapata tofauti ni juhudi na mbinu gani zinatumika ndani ya game ili kila mmoja afikie goal lake!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom