Barua Kwa Jakaya Kikwete

Ocampo umetisha sana
Mara zote ocampo akija anakuja na vitu adimu........kwa kweli natamani sana kumjua huyu jamaa ni nani?........ Baba while you are away mauhaji makubwa yametokea kiteto
 
Tatizo katika barua hii umechanganya na utumbo . Watanzania siyo wajinga ukiwaambia eti Makonda alimpiga mzee Warioba wakati picha n'a Yeye mwenyewe hajasema Kama kapigwa. Mtu akigawa pesa zake kuna ubaya gani. Mbona wewe ukigawia michwpuko yako husemi.
 
Unaongea kama mke wa Ayubu ambaye alimwambia kuwa unaongea kama mwanamke mpumbavu, hizo fedha anazogawa Rugemalila siyo za umma au umejitoa akili........unabisha Makonda hakumpiga Warioba wakati Warioba na Butiku wanasema wazi wazi kuhusu hilo.......
 
Baba, Pinda Must Goooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
Baba, Werema Must Goooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
Baba, Maswi Must GOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO
Baba, Muhongo Must Gooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
Baba, Membe Must Goooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
Baba, Ndulu Must Gooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
Baba, Likwalile Must Goooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
Baba, Tibaijuka Must Gooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
Baba, Regemalila Must Go in jail.............................................................................
Baba, Joseph Makandege Must Gooo in Jail.................................................................
 
Kumbe Aunt Ezekiel ndiyo ileeeeee tayari kitu.....mtoto ataitwa Lion (jina la mnyama) manake baba yake sii ni waziri wa maliasili basi lazima tumpe jina la kimaliasili....

Tumwite mtoto Tarangire au Selous ambako kuna Tembo wengi kwavile mshua anapiga dili za uPocha hadi Leo
 
UMEJITAHIDI Yote hayo jk anajua mwanzo, mwisho! Aksante kwa kumkumbusha!
 
Tafadhalini sana msiweke picha ya Wassira humu, wengine tunaandika huku watoto wako pembeni, they wont sleep tonight
Wasira masaa 24 yuko JF........moyoni najua anafurahia hili swala la ESCROW
 

usijitoe ufahamu, mwambie Rugemalila aonyeshe kiasi cha capital gain tax aliyolipa TRA badala ya kulipa kodi kagawa kwa marafiki na maaskofu.
 
Tumwite mtoto Tarangire au Selous ambako kuna Tembo wengi kwavile mshua anapiga dili za uPocha hadi Leo
Hhahahahahahah Mkuu nakuunga mkono tumuite Tarangire, manake ni wa kiume kama vipimo vilivyoonyesha.....
 
usijitoe ufahamu, mwambie Rugemalila aonyeshe kiasi cha capital gain tax aliyolipa TRA badala ya kulipa kodi kagawa kwa marafiki na maaskofu.
Mkuu hao wakina SAIZI YANGU ndiyo watakuwa wamelamba fedha za ESCROW, umemuuliza maswali ya msingi sana sana.....na bila shaka ni ID ya Rugemalila
 
twende mapumziko sasa

Baba while you were away manywele intensively used the money he acquired from Richmonduli to bride TWAWEZA so that he can apparently appear to be leading the 2015 race for presidential aspirants in CCM
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…