Baracka da Prince yupo busy na Najma, amesahau hata muziki


Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,423
Likes
1,916
Points
280
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,423 1,916 280
Simuelewi huyu kijana siku hizi, huko instagrama picha zote yupo na Najma, mara anamla denda, mara kamshika makalio, hata mziki sasa hivi sijui kama anaimba tena. Inabidi arekebike
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
1,269
Likes
1,572
Points
280
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
1,269 1,572 280
Simuelewi huyu kijana sku hzi..huko instagrama picha zote yupo na Najma, mara anamla denda, mara kamshika makalio...hata mziki sa hv sjui kama anaimba tena....inabd arekebike
Mbona na wewe hufanyi kazi kufuatilia mambo ya watu!

Sent by Diaspora
 
The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
3,504
Likes
2,940
Points
280
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
3,504 2,940 280
Labda anatuandalia Kiki ya kuachana
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,971
Likes
13,604
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,971 13,604 280
Kashamaliza ile nyumba yake aliyotuonyesha EATV Ujenzi ?
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,423
Likes
1,916
Points
280
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,423 1,916 280
Mbona na wewe hufanyi kazi kufuatilia mambo ya watu!

Sent by Diaspora
Mi kama shabiki wake sioni kabisa ngoma mpya nzur..so najarbu kutembelea page yake ili nione labda kuna taarifa zozote za new project..lakn daily naambulia picha zake akiwa na naj....
 
chizcom

chizcom

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
1,842
Likes
1,593
Points
280
chizcom

chizcom

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
1,842 1,593 280
Simuelewi huyu kijana siku hizi, huko instagrama picha zote yupo na Najma, mara anamla denda, mara kamshika makalio, hata mziki sasa hivi sijui kama anaimba tena. Inabidi arekebike
wabongo bwana.usipo kunya leo watakuuliza kesho.usanii ni akili kutunga nyimbo unataka hakuimbie nyegeee nyegezi
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,423
Likes
1,916
Points
280
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,423 1,916 280
wabongo bwana.usipo kunya leo watakuuliza kesho.usanii ni akili kutunga nyimbo unataka hakuimbie nyegeee nyegezi
Hapana mashabiki tunauliza asisahau kazi..maana ni mapenz tuuu...miez sasa inakata bila hit song..japo kweli wanapendana bas atukumbuke mashabiki pia
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,423
Likes
1,916
Points
280
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,423 1,916 280
Jamaa naskia alibadili mpaka dini mapwenzi bwaaaaaaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Demu alimzingua mbaya, mshikaj alikonda kinyama jamaa akaamua kukilipua na kubadili dini....sasa hv hata mziki hajali kabisa yaani...kazi kumpost najma tuu amesahau kwamba mziki ndo ulimfanya akampata Najma, na akikaza kwenye mziki atawapata wengi tu wa namna ile....Basi akumbuke mziki bas
 
Justine_Dannie

Justine_Dannie

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2014
Messages
1,798
Likes
1,193
Points
280
Justine_Dannie

Justine_Dannie

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2014
1,798 1,193 280
Mi kama shabiki wake sioni kabisa ngoma mpya nzur..so najarbu kutembelea page yake ili nione labda kuna taarifa zozote za new project..lakn daily naambulia picha zake akiwa na naj....
Nadhani kuna njia nyingi za kumfikishia malalamiko yako na jf sio moja wapo.
Au Da prince ni memba huku?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
dafity

dafity

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2008
Messages
1,565
Likes
1,282
Points
280
dafity

dafity

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2008
1,565 1,282 280
Wasukuma kwa wanawake weupe mpaka akili zinahama. Siku akiachwa atakufa kabisa tumzike.
Simuelewi huyu kijana siku hizi, huko instagrama picha zote yupo na Najma, mara anamla denda, mara kamshika makalio, hata mziki sasa hivi sijui kama anaimba tena. Inabidi arekebike
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,251,867
Members 481,917
Posts 29,788,492