Bar ya Highland Tabata Baracuda inateketea kwa Moto mda huu

Bar ya Highland Tabata Baracuda inateketea kwa Moto mda huu

Attachments

  • omdoubleG.jpg
    omdoubleG.jpg
    8.7 KB · Views: 222
Tena iishe kabisa. Mnakalia kuvunja amri za Mungu.
Tena na zingine ziwake tu
 
Poleni ila acha iugue mungu mkubwa, baa na ulevi hata mungu havitaki.

ila nchi yako inavipenda, maana ndio walipa kodi wakubwa wa nchi hii, wewe mwenyewe unaishi kutokana na walevi, kwahiyo tulia hapo.
 
Mimi naona wahudhuriaji tungeacha ingekuwa ndio kampeni tosha, hii kuungua haisaidii, baa ni nyingi mno sana
 
Bar zote zikiwaka moto ni furaha kubwa sana kwangu. Sioni faida yake bali kuharibu watu tu.
Sababu zina faida kwa wengine na kuwaka kwao moto ni huzuni / majanga kwao, wewe furaha yako inaonyesha ni vipi unashindwa / hupendi kuishi na kuvumiliana na watu wenye interests tofauti, pia kumbuka kuwaka kwa moto sio pombe tu zinazoharibika, bali ajira na knock on effect inaweza kupelekea hata watoto fulani kutopata mlo wao wa kila siku kutokana kwamba baba/mama yao hana kazi tena
 
Daah too sad! enzi zileee ndo ilikuwa one stop pale baada ya scrumble za kukwepa foleni ya mandela!
 
Wewe sehemu ya jamii Bar ina faida gani kwako zaidi ya kukuchomea pesa zako, kukutoa akili yako na kukuzidishia umaskini?

you lack something.. what we call EXPOSURE..
Matatizo ya kukulia madrasatul
 
Bahati mbaya sana kwa uwekezaji ulivyo wa shida Tanzania hasa kwa hawa wadogo. Ila tuone umuhimu wa kuweka bima biashara zetu maana huwezi jua siku ya maafa,
 
Na iteketee yote, ina faida gani kwa jamii?

Tatizo tunawaza tu ile pombe ila jua kuna ajira zinazalishwa pale, kodi inalipwa ya mapato na majengo, inatoa income kwa owner pia!!! Soma uchumi kuna kitu kinaitwa Multiplier effect kwenye income!!!!! Pole dada yangu!!
 
Back
Top Bottom