Kwani Baba V ndo anakunywa hapo?
:eyebrows::eyebrows::eyebrows::eyebrows:..............KAMA ALIWEKA BIMA
Na iteketee yote, ina faida gani kwa jamii?
Poleni ila acha iugue mungu mkubwa, baa na ulevi hata mungu havitaki.
Na iteketee yote, ina faida gani kwa jamii?
Acha unafki wewe. Ingalikuwa Mungu anateketeza asivyovitaka hata wewe majivu yako yasingeonekana.
na hio bar ilivyojaa makuti.. lazima iteketee yote
After all wewe sio sehemu ya jamii.
Inalipa kodi,ushuru nk......imetoa ajira
Kuitwa mchawi sio mpaka uloge watu au kushiriki kwenye ushirikina (kufurahia matatizo ya wengine pia ni uchawi)Na iteketee yote, ina faida gani kwa jamii?
Kwako ndo haina faida! Kwangu na jamii nyingine faida zipo na zinaonekana!
Hata misikitiibomolewe tu kama Angola ina faida gani kwa jamii zaidi ya kuzalisha al shabaab tuNa iteketee yote, ina faida gani kwa jamii?