Bar maarufu Sinza, Hongera Bar imefungwa

Bar maarufu Sinza, Hongera Bar imefungwa

Kona bar kuna wadada classic sijawahi ona. Uje ujaribu na lambo mkuu enzi za ujana Wangu nilitembelea sana hapo ila saivi uzee na watt wanahitaji wale matunda ,sato fresh na maziwa. Nahela ni ya kawaida sana. Nikitaka kuitoa nawaza sana naona bora niwachukulie homa hata paja LA mbuzi Azima choma wakaenjoi kuwa na baba yao.
Sema Fanya ujinga wote ukiwa kijana na Hela ya bumu ila mshahara uwazie kuutumia kutengeneza ili uwe unakufanyia kazi uwahi kustaafu
Kona bar kuna wadada classic?

Embu jicheke kidogo .[emoji2][emoji2][emoji2]
 
Jana nimepita Sinza, nikakuta ile bar maarufu ya Hongera imefungwa. Nimeikumbuka hii bar enzi zangu, nilikuwa napiga kilaji pale halafu nasogea pale kona baa kuchukua warembo. Kwa wanaojua nini kimetokea
Baa ya hongera nimefungwa baada ya mmiliki wa eneo kumpandishia kodi mpangaji.
Nami nilikuwa nafanya kama wewe mkuu.
 
Jana nimepita Sinza, nikakuta ile bar maarufu ya Hongera imefungwa. Nimeikumbuka hii bar enzi zangu, nilikuwa napiga kilaji pale halafu nasogea pale kona baa kuchukua warembo. Kwa wanaojua nini kimetokea


Hizooooooo bar zenuuuuu mtazifanyaaa.makanisaaaaaaaa
Miss u DK JPM

Kmr bar kibao zimekuwa madhabahu..
Palekona rombo yaan daily Ni mapepoo yanatolewa mlendani...bar za stoov ndioo. Balaaaaaa......
 
Bucha kimara Krogweeee

kumenogaaaaaaaa achaaatu mpaka tanroads wamedata wanahisi bomoabomoa wawekee vyaooooo hataresanaaaaaaa

vibwagizo vyasinzwa knoklein vinashushwa na dcoaster having makuu bktano toilet fasta kumi lodge...kwani mbalibasiiiioooooo

derby
tabata vs kmr
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom