Bango hili la kampeni za uchaguzi la CCM silielewi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bango hili la kampeni za uchaguzi la CCM silielewi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Sep 27, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,867
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    Bango moja la JK liko pale nyuma ya Ocean Road hospital au kama unaelekea NIMR au kwa Mkemia Mkuu wa serikali; lina picha ya JK na mwanamke ambaye inasemekana ni mama yake mzazi, halafu lina maandishi 'upendo wa mama, chagua ccm chagua JK'.

    Sasa je, nimchague JK kwa sababu anapendwa au alipendwa sana na mama yake? Hili linaashiria kuwa Urais mwaka huu ni suala la kifamilia? Je, wamelenga watanzania wa aina gani wenye umri wa kupiga kura kwa bango hilo?
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,356
    Likes Received: 3,013
    Trophy Points: 280
    JK ameona viongozi wengi wa kiafrika jinsi walivyobinafsisha Ikulu kuanzia Misri na kwingineko kama Gabon n.k Aona mrith wake sasa atakuwa Ridhiwani na ndiyo maana wametutangazia uraisi ni suala la kifamilia
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Afadhali yako bango moja limekukwaza mimi kichefuchefu kila bango nilionalo. kuna mabango ya
    afya
    wawekezaji
    maabara
    Hv si angejiunga na wasanii wenzake wa ze comedy
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna lingine pale kwenye mataa karibu na Stanbic Ali Hassan Mwinti road hata mie huwa silielewi kwa kweli
     
  5. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,641
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mkuu basi yapo mawili ya aina moja, lingine kama hilo salenda opposite na stanbic bank Head office, hili bango linanikera sana hasa nikipita hapo asubuhi kwenda ofisini natamani nisisimame karibu nalo, hata mimi silielewi ina maana upendo wa mama yake ndiyo kigezo cha sisi kumchangua? je kuna uhusiano gani na uongozi wa taifa na mama yake? jamani aliye karibu na Makamba na Kinana tunataka maelezo, haya ni baadhi tu ya mabango yanayokera wananchi.
     
  6. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hadi october 31, tutayaona madudu, mengi tu
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    ndiyo kabisa, wife wake yupo mikoani, mtoto naye mikoani baba nae mikoani.....na akimaliza mwaka 2015...usishangae rizy nae kugombea urais....kisha mama nae atafuata 2025....
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280

    Too late.

    Watanzania wa leo hawatembei wakiwa wamelala tena. (Mazuzu ni wachache kuliko waelewa)


    Yeye ahesabu zake atambae.
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,619
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Lile Bango la opp. na Stanbic mtoto wangu alidhani ni picha ya muigizaji gwiji wa filamu kwenye Jangwa la KALAHARI... "The Gods must be crazy" Xi na Mama yake Lol kweli tuna kazi kubwa mwaka huu...
     
  10. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu pole, mimi si hilo yaani yoote sasa yananikera sana, hivi mipesa yote iliyotumika kutengeneza mapicha ya kikwete huyu huyu msanii wetu wa myaka mitano nani asiye mfahamu hasa hapa bongo darisalaam, hadi kila baada ya hatua 10 iwekwe sanamu|picha yake? naiita sanamu make ukubwa wa hiyo mipicha kama sanamu vile!

    Yaani huu ni ufisadi wa kutisha kwakweli ukilinganisha na hali duni ya shule na hospitali zetu afu watu wanapoteza mamilioni kutengeneza sanamu za msanii! grrrrrrrrrrrrrrr..
     
  11. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,745
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Mie jama nataka nichangie campaign za Jk kwa kudhamini bango moja lenye picha yake na wazee wa DSM pale karimjee hall alipowahutubia kuhusu mgomo wa wafanyakazi.
    Msaada wangu una sharti dogo tu, kwamba yawekwe maneno ya kiongozi mkakamavu na jasiri mwenye msimamo thabiti Jk, 'WAFANYAKAZI HATA WAANDAMANE KWA MIAKA NANE MISHAHARA HAITAPANDISHWA NG'O!!'
     
  12. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hivi kweli kuna mpango mdhubuti wa kuwaondoa hawa CCM vizuri kwenye uchaguzi huu...

    Nawashauri chadema pia wachague mawakala wenye misimamo na uchungu wa nchi.... kwani wengi wanahongwa vijisenti na kuchakachua kura
     
  13. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,194
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Nyie akina Makamba na wenzenu wote wa hiko chama si bora mngejiita nyi nyi em tuu,kuliko kutuambukiza na sisi kusema si si em,tupotezeeni tafadhali,nyie bakini na nyi nyi em yenu tuu!!
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    mimi nachukia rangi yeyote ya kijani na njano.
     
  15. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,128
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hayo mabango Kikwete aliyaweka ya kumtangaza (kwa wale wasiomjua, kama wapo), ila sasa naona yanachefua kila mtu. Yaani yamekula kwake.
     
  16. masharubu

    masharubu Senior Member

    #16
    Sep 28, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Namie nimeiona kapiga bonge ya bugaluu, nadhani alikua anawakumbushia wale washikaki wake wa zamani mapigo yake, nafikiri picha nzuri angeweka ile wakati yupo msoga anawinda mbayuwayu.

    Lakini kiukwelii CCM watueleze picha hizo za mgombea moja ni madawati mangapi ya watoto wanao kaa chini mashuleni?hivi kulikua na haja ya picha za huyu bwana mkubwa kuwa nyingi kipindi hiki kuliko 2005?

    Jee? mabango hayo katika Wilaya Moja hatuwezi kupata vitanda japo kumi vya wajawazito? mama zetu watazaa na kulala sakafuni mpaka lini jamani?
    [​IMG]
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,604
    Likes Received: 3,087
    Trophy Points: 280
    Sasa yanatia kinyaa kama sio kichefuchefu....njia nzima JK...JK....aargh

    [​IMG]
     
  18. RR

    RR JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,673
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Handsome boy....
     
  19. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #19
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa mimi ananitia kichefu chefu na hv nina mimba changa basi tena..
    Hata nikiwa nimefungua TV walianza kumuonesha tu, na makampeni yake wanamweka mda mrefu, nasikia vibaya na kuzima TV.
    Naamini hata mwanangu tumboni anaichukia CCM.
     
  20. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hivi kuna haja ya kuweka picha nyingi hivi??huyu si tunamjua ndo rais anayemaliza muda wake sasa picha zote hizo za nini??
     
Loading...