Balozi Ali Karume ampasha mpwa wake Fatma Karume

Balozi Ali Karume ampasha mpwa wake Fatma Karume

Kazi kwelikweli naona baba mdogo kaingilia kati wakati baba mzazi yuko kimya....
Inasemekana ana akili sana baloz just FYI na serikal inampenda sana maana ana akili sana Sema mambo mengine ni siri ila kiukweli mwache ampe za uso kijana wake. Hivi ujiuliz why huyu tu ndio anaisimanga serikal while ananyonya ziwa la ccm?
 
Fatume Karume ndio mashujaa wa Taifa hili.Alitaka awe kama wale kina Kabati,mhagama,kairuki na waongea upupu wengine.
Kuna watu ukiongelea suala la wakubwa kuvunja sheria kwao ni kuwatukana wakubwa.
Huyo balozi karume hata elimu yake kama ninkubwa basi haimsaidii maana bado yupo gizani na hekima yake ya kumuanya bintiye imekuwa sifuri.
"Wanaojiona wana hekima hushushwa na kutegwa na hekima zao wenyewe."

Sent using Jamii Forums mobile app
Mh kweli usilo lijuwa ni Usiku wa kiza lait ungejuwa. Pole sana
 
Ana akili Sana huyu mh Karume
Duh! Yaani kwa maneno hayo ya shombo na ambayo hayakuwa lazima kuyasema isipokuwa kwa maslahi binafsi ya kisiasa; tayari ana akili sana!!?? Nchi hii ina safari ndefu sana kufikia ukombozi wa kweli wa kifikra!
 
Ukisikiliza baba ake anavyomchambua nafikiri hutamkweza huyo fatuma hata kdg.Angekua intelligent angesoma vyuo vyenye heshima huko aliko pelekwa. Cambridge na Oxford alichemka. Ndio maana father anahoji huu ujuaji mwingi unatoka wapi?Na ni kweli kabisa, Yaani Fatuma mjuaji kuliko hata Chenge wa Harvard university hahahahahahah.

The problem with the world is that the intelligent people are full of doubts, while the stupid ones are full ofconfidence.
Baba mzazi hawezi kumzungumza binti yake hivo isipokuwa kwa maslahi binafsi ya kisiasa. Nawashangaa wanaomsifia balozi Karume kwa kumsema binti yake kwa namna alivyofanya. Haihitaji PhD au u-Queen's Council (QC) kuelewa pale ambapo serikali hii haifanyi vizuri au inafanya kwa uonevu. Leo, hatuwezi kujua context ya kauli ya Fatma ya "....... kaa pembeni" na wengi sasa tunahemuka na kumsifia baba mdogo.
 
Kuna vitu najiuliza sipati jibu
1.Hivi Fatma ameanza hii pinga pinga leo au juzi ?
Siku zote balozi alikuwa wapi ?

2.Kama kweli ana mapungufu ya kielimu hii ni sababu ya kumfanya akae kimya na kuacha kutoa changamoto za kiuongozi na mustakbali wa taifa ?

3.Hivi balozi kweli alishindwa kutafuta MASULUHISHO ya kindugu na kifamilia ktk kutatua linaloonekana ni tatizo la mtoto wao mpaka kwenda kwenye majukwaa ya kisiasa ?
Hivi alijaribu kuongea hata na kaka yake juu ya mienendo ya mtoto wao ili wapate collective solution ?

4.Hivi mnakumbuka kuna sherehe za mapinduzi znz baba yake Fatma alipokuwa anaingia uwanja wa Aman znz Ccm woote walimzomea ??
Walimaanisha nini kumzomea ??
Jee hii familia wako WAMOJA au wako PAMOJA ?

5.Katika hilihili la familia mnamfahamu mtu anaitwa Mansour Yussuf Himid ?
Ana uhusiano gani na Fatma Karume ?

"Everything is alright in the night "


Sent using Jamii Forums mobile app
 
6.Hivi ni nani ana mapungufu kati ya Balozi ambaye amemwaga mpunga kwenye kuku wengi na Fatma ambaye mara nyingi amekuwa mzito kuzungumzia mambo yanayohusu familia yake moja kwa moja ?
Nakumbuka kuna clip moja alikuwa anahojiwa muandishi ili kumchokonoa zaidi akamuuliza mambo aliyoongea kuhusu muktadha fulani wa kisiasa, alivyo mwerevu Fatma akwamwambia muandishi "hayo yalikuwa mazungumzo kati ya baba na mtoto" (hayakuhusu)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Vipi kakutuma uje umtetee?

The problem with the world is that the intelligent people are full of doubts, while the stupid ones are full ofconfidence.
Unauliza with full confidence. Wewe unamtetea nani na nani kakutuma? Come to your senses. Mambo ya kukaririshwa yanaumbua. Swali lako sio hoja na hivyo haliwezi kupinga hoja hata moja. Hoja hupingwa na hoja!
 
Unauliza with full confidence. Wewe unamtetea nani na nani kakutuma? Come to your senses. Mambo ya kukaririshwa yanaumbua. Swali lako sio hoja na hivyo haliwezi kupinga hoja hata moja. Hoja hupingwa na hoja!
Ulivyokuja, umekuja na povu jingi mno.

The problem with the world is that the intelligent people are full of doubts, while the stupid ones are full ofconfidence.
 
Miccm bwana zero kweli kweli.
Video ya January 2016 wanaileta leo ili iweje ?
Fatma alimwambia docta sheni hukuchaguliwa ondoka ikulu. Sio halali .
Then huyu Mjomba wake akatokeza ili kuwapoza maccm


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Shangaa na wewe, baba yake mdogo kasema ukweli, huyo fatu hananga point mimi huwa namwona anadandia tu speech za JPM ili akosoe. Labda ana hasira baba yake hakuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
Kwa jinsi unavyowaza, nakubaliana na wewe umesoma vyuo vingi zaidi ya hicho. Shangazi bado hana chuo hata kimoja lkn yuko vizuri. Utakuwa chuo cha ngapi? Sasa unatafuta cha upendeleo. Chuo cha kuteuliwa uDC. Arrogance unayoonyesha kwa pumzi yako tu, you qualify to be a female fool. Intelligent people show humility. Intellectuals ndio kabisa. Wewe sio sampuli hiyo. Kwako ni ule upande wa pili wa uncouth, uncivilized and the like!
 
Ulivyokuja, umekuja na povu jingi mno.

The problem with the world is that the intelligent people are full of doubts, while the stupid ones are full ofconfidence.
Umeweza kulikausha? Narudia kukwambia wewe na kundi lako acheni kutumia misuli kufikiri. Acha na hilo pambio lako. Ni aibu. It's a mere foolish repetition. To a wise man a word is enough.
 
Wakina Jaji Bomani hadi wanakuja kuwa barristers wamepiga hapo: Mimi kuna manzi nimefanha naye kazi amesoma LSE na kupita hapo Middle Temple, mziki wake ulikiwa siyo wa kitoto.

Kwanza CV ya Fatma inambeba kwenda kufanya kazi sehemu nyingi duniani. Watamponda tu kwasababu zao binafsi na wivu wivu tu. Kukosea mahakamani mbona wanasheria wengi sana wanakosea hadi majaji nao wanakosea lakini hii haikufanyi wewe kuwa kilaza.

Huwezi kulinganisha The Law School of Tanzania na Middle Temple hata siku moja. Hata Waziri Kabudi amewahu kukiri hadharani kwamba wana mpango wa kuanza kusomesha wanasheria nchi Uingereza ili wawe Barristers.....

Teh teh teh, halafu anakuja mbongo anasema Fatma kasoma vyuo vya kata
Bwahahahahahahahaha.......

Ondoa utundulissu wako hapa shoga kuu walahi
Kutuletea uwongo wako walahi
Pathetic DNA walahi
Msaidie kubuya unga basi walahi


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwamba wewe unamjua fatuma kuliko baba wake aliyekuwa anamtafutia chuo huko London?Baba wake kasema kwenye vyuo vya maana kama Cambridge na Oxford alichemka. Hata hapa Tanzania kuna vyuo vya maana vingi lkn kuna vile Top, Kushindwa kusoma kwenye vyuo Top nako ni Questionable. Na ni kweli Fatuma anajifanya Hapa Tanzania ye ndio mtaalam wa sheria kuliko watu wote,lakini records zake ni ZERO.Labda ulieleze Jukwaa Fatuma kashinda kesi gani nzito au yyt ile?

The problem with the world is that the intelligent people are full of doubts, while the stupid ones are full ofconfidence.
Ni kwamba, anachokisema huyo baba yake mdogo hakina mantiki yoyote. Nimekwambia Fatma kasoma LSE, sioni kama ni chuo cha kubeza. Ali haeleweki ujumbe wake ni nini? By the way amechanganya mambo mengi kwenye maelezo yake. Pamoja na kujinasibu kusoma kwake ivy university, akumbuke tu kuwa tunamjua vema jinsi alivyo mweupe.
 
Huyo bibi ameshapoteza kumbukumbu walahi
Kwendraaaaa usituletee utundulissu hapa walahi


Sent using Jamii Forums mobile app
Sijakuelewa hata[emoji848][emoji848][emoji848] hebu ka-comment upate likes uje unifafanulie ulichoandika

"ᵀʰᵉ ᶠⁱʳˢᵗ ʳᵘˡᵉ ᵒᶠ ʷᵃʳ ᵃⁿᵈ ᵇᵘˢⁱⁿᵉˢˢ ⁱˢ ᵗᵒ ᵏⁿᵒʷ ʸᵒᵘʳ ᵉⁿᵉᵐʸ"
 
Back
Top Bottom