BAKWATA ilishawekwa mfukoni, usitegemee itakemea mabaya ya Serikali

BAKWATA ilishawekwa mfukoni, usitegemee itakemea mabaya ya Serikali

Hivi ndugu zetu waislam wanashindwa nini kuazisha Baraza lingine ambalo halipo mifukoni mwa CCM na serikali yake?
 
Mashehe wamechanganyikiwa kabisa tangu waambiwe wanajengewa jengo..
Na hivi tena hawa jamaa hawajazoea hivi vitu kama ofisi wanaona hii ndio serikali bwana.
 
Bakwata siyo taasisi huru,kwa waliosoma "SIASA"ambayo sasa ni Civics tuliambiwa ni jumuiya ya CCM

1)-UVCCM
2)-UWT
3)-TAPA(JUWATA)
4)-BAKWATA
5)-.............ukiimalizia hii utajua ni kwanini walisema "kuna jumuia tano (5)za chama cha mapinduzi
RC inapigania pia kujisajili CCM kinyemela,tutapambana
 
Inakuwaje waislam wamekubali kuwekwa mfukoni kwa kupitia bakwata?
in waislam wasiokuwa na elimu ndio watakaoshabikia bakwata ila kwa muislam anaejitambua na mwenye msimamo we haki hawez kuishabikia hii kitu in mbaya kwa waislam lakin maskin napatwa na uchungu sana ninapowaona waislam wakishabikia hii kitu.
 
Kama mnaona bakwata ni kama sehemu ya genge la wahuni. sasa nyinyi ambao mnautambua uislam wa kweli undeni taasisi yenu kwa jina lingine ambayo itakuwa huru.
serikal gan itakubal kuunda taasisi nyingne ya waislam Tanzania na wakat Tatar IPO. kikubwa ni kuwapinga tu na waislam kushika msimamo was haki na kuachana na msimamo ya kidhalimu
 
Kwani waliowekwa kuiongoza hiyo BAKWATA ni wakristo au wahindu? Si ni waislam hao hao? Hapo maana yake ni nini?
km huujui uislaam vizur uliza, kwenye uislam ukiachana na makafir waliotajwa km wakosa wametajwa washirikina na wanafiki na haya makund mawil wamo miongon mwa waislam na hao wote makaz yao moton kwa hyo hao bakwata wanaingia kwenye kind mojawapo au hats yote matatu kwa baadh ya viongoz wanaojua kuwa wapo hapo sio kwa maslah ya waislam
 
km huujui uislaam vizur uliza, kwenye uislam ukiachana na makafir waliotajwa km wakosa wametajwa washirikina na wanafiki na haya makund mawil wamo miongon mwa waislam na hao wote makaz yao moton kwa hyo hao bakwata wanaingia kwenye kind mojawapo au hats yote matatu kwa baadh ya viongoz wanaojua kuwa wapo hapo sio kwa maslah ya waislam
Nao ni waislam wenzenu hao, tena wanewazidi sufa na kupewa uongozi
 
Mkuu, natamani udadavue kidogo kwa faida ya wengi, ni vipi bakwata haiwakilishi watz?8)
msimamo na mafundisho ya uislam ni tofaut na matendo ya bakwata ni kwel uislam haujaturuhusu kuitukana serikal lakin pia haututaki tuwe na mafungamano nao ictoshe hats km ww ukiwa na akili timamu kwa kuangalia mienendo ya bakwata vizur huwez kuwasapot kwao wao hakuna tofaut ya kafir na muumin na ndo maana unaweza kuwakuta kwenye sherehe zisizokuwa za kiislam wapo na wakiombwa waombe dua kwa ajiri ya makafir wao wanafanya hivyo na wakat wanafaham kua km MTU amefarik wakat bado n kafir huyo hana msamaha wowote mbele ya mungu
 
Hebu njoeni na vitu bhanaa.. Achaneni na majibu ya dry, sasa kama si ya waislam, je, kuna wajumbe wakristo mule? Kama haiwalilishi waislam, inawakilisha nini hapa tz?8)
viongozi wake ni waislamu wasariti a.k.a popo kwa jina lingine wanafiki(munafikun)
 
View attachment 668040

Hakuna namna ambayo BAKWATA na mashehe wake watatoka mbele na kuikemea serikali kwa baadhi ya mambo inayofanya

Mjengo uliotangazwa kuwa BAKWATA inajengewa na Makonda umewaweka BAKWATA mfukoni zaidi. Japo kiukweli jengo lile linajengwa na GSM
Duh, cheki mufti alivyokenua...
kwa hali hii unafikiri wataisema wapi serikali hata ifanye jambo baya kiasi gani
 
msimamo na mafundisho ya uislam ni tofaut na matendo ya bakwata ni kwel uislam haujaturuhusu kuitukana serikal lakin pia haututaki tuwe na mafungamano nao ictoshe hats km ww ukiwa na akili timamu kwa kuangalia mienendo ya bakwata vizur huwez kuwasapot kwao wao hakuna tofaut ya kafir na muumin na ndo maana unaweza kuwakuta kwenye sherehe zisizokuwa za kiislam wapo na wakiombwa waombe dua kwa ajiri ya makafir wao wanafanya hivyo na wakat wanafaham kua km MTU amefarik wakat bado n kafir huyo hana msamaha wowote mbele ya mungu

Mkuu wa kuongezea tu siku hzi mashekhe wa BAKWATA wanafungisha ndoa wakat mwanamke akiwa mjamzito. Sasa sijui hawafaham au ni ubishi wao.
 
View attachment 668040

Hakuna namna ambayo BAKWATA na mashehe wake watatoka mbele na kuikemea serikali kwa baadhi ya mambo inayofanya

Mjengo uliotangazwa kuwa BAKWATA inajengewa na Makonda umewaweka BAKWATA mfukoni zaidi. Japo kiukweli jengo lile linajengwa na GSM

Mfungamano wa Bakwata na serikali ya Tanu/CCM ni mkubwa na wa kihistoria.

Hadi mwishoni mwa miaka ya 60, Waislam nchini walikuwa na chama chao huru na chenye nguvu ambacho klikuwa kimewangunisha wote na kusimamia maslahi yao kwa ujumla. Hiki chama kilikuwa kinaitwa East African Muslims Welfare Society (EAMWS).

Kilichotokea ni kwamba EAMWS ilikubwa na mgogoro wa ndani (kama tu vurugu inayoendelea sasa katika chama cha CUF). Kuna wanahistoria wanaodai kuwa huu mgogoro ulitengenezwa na serikali kwa sababu iliunga mkono upande mmoja kati ya mbili zilizokuwa zinapingana.

Matokeo ya mgogoro huu ilikuwa ni kusambaratika kwa EAMWS, kwa upande mmoja, na kundi ndani ya chama lililokuwa linaungwa mkono na serikali (na ambalo viongozi wake walikuwa ni makada wa Tanu) kusajili Bakwata, kwa upande mwingine.

Yaliyotokea baada ya hapo ni historia, ila kilicho wazi ni kwamba Bakwata ni "brainchild" ya serikali ya Tanu/CCM.
 
Kama mnaona bakwata ni kama sehemu ya genge la wahuni. sasa nyinyi ambao mnautambua uislam wa kweli undeni taasisi yenu kwa jina lingine ambayo itakuwa huru.
Sio genge lawahuni usijipe kazi ya kuhumu waache wajitathimini wenyewe napia wamuokope mungu kuusu kuunda chombo kingine kitakacho izidi bakwata haiwezekani serekali na hiyo bakwata wanajuwa wanacho kifanya sasa hao viongozi wa bakwata wajiulize wanatakiwa kufanya kazi kwa ajili yamungu au serekali kwamaana kati yahii serekali kuwepo ilitangulia imani watambue IPO siku serekali itasapoti ushoga mizali viongozi wa dini wataendelea kuitumikia serekali kuliko mungu
 
View attachment 668040

Hakuna namna ambayo BAKWATA na mashehe wake watatoka mbele na kuikemea serikali kwa baadhi ya mambo inayofanya

Mjengo uliotangazwa kuwa BAKWATA inajengewa na Makonda umewaweka BAKWATA mfukoni zaidi. Japo kiukweli jengo lile linajengwa na GSM
Taasisi za kiisilamu zipo nyingi hapa Tanzania kama ilivyo kwa Wakristo hivyo kama ni maoni ya watu wa Bakwata nisawa lkn yasitafsiriwe kama maoni ya waisilamu wote
 
Back
Top Bottom