kigogo warioba
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 6,048
- 9,405
Mkuu, natamani udadavue kidogo kwa faida ya wengi, ni vipi bakwata haiwakilishi watz?8)Unakiita chama kilichosajiliwa kwa sheria ngo ili ujulikane umbumbu wako kichwani... ndo mana mpaka leo hujui TOFAUTI kati ya
Nachelea kujibizana nawe kawa sababu
1. Hujui historia ya Tanzania!
2. Hujui historia ya uislamu vs nyerere
3. Baadae utakimbilia kuniita wa ufipa.
Bakwata haiwakilishi watanzania hili mpaka uwe na akili timamu ndiyo ujue vinginevyo hutakaa ujue.