Dr Matola PhD
Platinum Member
- Oct 18, 2010
- 61,859
- 109,906
Unamaanisha uzuri wa rangi!?Beauty with brains....🙂
Unamaanisha uzuri wa rangi!?Beauty with brains....🙂
Daaaa hii serkali yetu kweli ni kiburudisho yaani leo siyo siku ya kazi?Naona kwenye ratiba ya Azam TV, wanatarajia kuonesha bunge live kuanzia saa tatu hadi saa saba mchana.
Nahisi spika Ndugai ataongoza kikao cha leo, ili kuzuia wapinzani kutoka nje, maana akikaa Tulia wapinzani hatutatulia vitini na tukio hilo litaonekana live nchini na duniani.
Sidhani ndugai kama yupo bungeni maana namuona tena Tulia huyooo anaingia na wana upinzani ndio haooo wanajiondoa taratiiibuuuuNaona kwenye ratiba ya Azam TV, wanatarajia kuonesha bunge live kuanzia saa tatu hadi saa saba mchana.
Nahisi spika Ndugai ataongoza kikao cha leo, ili kuzuia wapinzani kutoka nje, maana akikaa Tulia wapinzani hatutatulia vitini na tukio hilo litaonekana live nchini na duniani.
Hongera sana kwa kuliona hiloMi simpendi huyo Tulia hata nikimuona kwenye taarifa ya habari huwa nabadili channel
Kama wewe unavyojipendekeza kwa wasiyo na time naweHahaha unamchukia mtu hata asiyejua kama kuna binadamu kama wewe Dunia hii? Ninyi ndiyo wale watu mnaopenda msipopendwa!
Hata kama ni huyo tulia hilo bunge siliangaliiKama Ndungai tutataangalia...kama ni huyo.mwenye sura ngumu kama kala ndimu napita kushoto...bythe way baba jesca ameshafail so hata budget itakuwa failed tu..hakuna jipya hapo...
Hakuna, ni Tulia.Naona kwenye ratiba ya Azam TV, wanatarajia kuonesha bunge live kuanzia saa tatu hadi saa saba mchana.
Nahisi spika Ndugai ataongoza kikao cha leo, ili kuzuia wapinzani kutoka nje, maana akikaa Tulia wapinzani hatutatulia vitini na tukio hilo litaonekana live nchini na duniani.
Ukimuona mtumishi wa serikali anapendwa na wahalifu, ujue kuna tatizo hapo! Go go go Tuli!Mi simpendi huyo Tulia hata nikimuona kwenye taarifa ya habari huwa nabadili channel
Tuko wengiMi simpendi huyo Tulia hata nikimuona kwenye taarifa ya habari huwa nabadili channel
Mi simpendi huyo Tulia hata nikimuona kwenye taarifa ya habari huwa nabadili channel
Ndiyo ujue kuwa Tanzania ni zaidi ya burudani tosha kuishiKwa nini waonyeshe live wanataka watanzania tusifanye kazi leo?. Kwa nini wasirecord na kuonyesha usiku?
Wacha awaongoze wabunge wa ccm ndiyo size yakeHakuna, ni Tulia.
Masikini ya mungu! Pole sana!Ukimuona mtumishi wa serikali anapendwa na wahalifu, ujue kuna tatizo hapo! Go go go Tuli!
Ongezea na neno SANATuko wengi
We kachunge Ng'ombe wa bosi wako, maana ye kakataa kwenda.Wacha awaongoze wabunge wa ccm ndiyo size yake
Ni mkweli mkuu wabunge ambao hunung`unika pembeni kama mawaziri wao.Wacha awaongoze wabunge wa ccm ndiyo size yake
Mimi niko ofisini kwangu nakula kiyoyozi hata shaka sinaWe kachunge Ng'ombe wa bosi wako, maana ye kakataa kwenda.
kwani anawawakilisha wanawake tu? mi nahisi anawawakilisha watu wote,,,,,,,,,,,watanzania kwa ujumlaKwa nini humpendi mwanamke mwenzio.
Yuko pale kuwawakilisha wanawake wa nchi hii...